Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
11/11/16
570
687
93
Mới sáng, đọc cái còm của bác, em xin phép nói thẳng, một số đứa trẻ bây giờ mất dạy thật. Cạn lời
Bác xem cái Comments bên trên trước đi rồi nói gì mình chịu nhé. Cảm ơn bạn đã góp ý

Tập Lái
16/10/17
5
13
3
39
Em nhỏ lẻ, vào os chủ yếu để học hỏi và tích lũy thêm kiến thức về đầu tư.
Cá nhân em rất mến các bác đongxanh, bác pheo@, bác ngocnv1990 và một số bác nữa vì rất chịu khó chia sẻ cho ae.

Thấy các bác chém nhau vậy cũng thấy buồn buồn. Thôi nhâm nhi ly cf ... thong thả, nghe một bản nhạc nhẹ nhàng rồi ... cho qua các bác ạ

• Like
Reactions: sky79
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Vâng! Em thấy bác ko bơm nhưng chỉ ra rả nói về cái BXMĐ, BV Ung Bướu và Hoàng Hữu Nam của bác thôi, còn về phần em em xin nói thêm với bác, em ko chơi riêng gì cái quận 9 đang lèo tèo đâu nha, em làm bên Tân Bình Tân Phú từ cái thời hẻm Bàu Cát bán 39tr/m2 nhá, nói vậy để bác thông tư tưởng ra nhá. Đầu tư mà lên OS này mà bơm vá thì có tác dụng nhiều không ? Lên đây học hỏi kinh nghiệm thôi nhé, còn nghe theo cái kinh nghiệm đó hay không thì phải tính. Bác giỏi thì ko rảnh lên đây phán sủa như vậy. Mà em thấy Bác thì giỏi rồi nhé, ai cũng biết, nhưng hôm nay với cách hành xử như của bác thì nên xem lại để em út nó tôn trọng bác nhé.
Ủa. Cái vến xe, ung bú ... là tui nói xạo hả ???
Tui nói thẳng nhé.

Tui hoàn toàn nói những gì đang diển ra và thực tế !!!

Còn bác thì thế nào ???
bác nói về cái thì tương lai mà chả biẻts đến bao giờ mới thành hiẹn thực ???

Điều khác biệt là ở chổ đó đó nhá !!!

• Like
Reactions: minhhau09
Hạng B2
5/10/17
417
887
93
Trên này bác nào mà chả bơm vá cho chổ mình mua đâu các bác? Chí Phèo hay Thị Nở thì cũng cố bơm chổ mình thôi. Thật giả lẫn lộn, các bác cãi nhau làm gì cho mệt. Nếu nghe theo lời các bác ấy mà làm giàu được thì với độ tuổi của các bác ấy, các bác ấy chẳng rãnh mà ngồi cào bàn phím ở đây đâu:p
Mà em thấy trên này chẳng ảnh hưởng gì ngoài thực tế cả, có bác ngồi trên này chê ỏng chê eo chứ thực ra ngày nào cũng chạy đến cháy cả tóc để gom hàng, có bác tỏ vẻ lắm đất nhiều tiền mà thực tế thì chẳng mua nỗi miếng Long Phước :eek:. Túm lại ở trên này chỉ chém gió cho vui thôi nên các bác cũng đừng bận tâm mà phí sức thức đến 1-2 h sáng để comment ;)

Status
Không mở trả lời sau này.