Hạng B2
24/8/18
164
85
28
43
hehe kịch bản này không hợp lý đâu. Khả năng cao sẽ thành 1 Pattaya thứ hai
Pattaya nó có bãi biển đẹp, Cần Giờ có gì đâu ngoài rừng? Em thấy nếu so sánh thì Vũng Tàu hợp với Pattaya hơn. Có lẽ anh Vượng anh ấy tính khác

Hạng C
23/5/12
656
832
93
mình đang kiếm khúc Lý Nhơn- Cần Giờ xa xa chút, vì tài chính eo hẹp, mà cò rao giá 1,7tr/m ở đường xương cá khu làm muối thì có ảo tưởng sức mạnh quá không các cụ. Sao tiền Việt mát giá dữ vậy? :((

Attachments

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Pattaya nó có bãi biển đẹp, Cần Giờ có gì đâu ngoài rừng? Em thấy nếu so sánh thì Vũng Tàu hợp với Pattaya hơn. Có lẽ anh Vượng anh ấy tính khác
Hàng anh vượn thì ảnh ăn từ gốc đến ngọn ( anh mua trước rồi cứ để đó chơi đợi giá cao lên anh mần nhà bán với giá đu trên đọt cây ) chỉ có tìm mua khu vực kế cận của ảnh mới kiếm ăn được thôi...

• Like
Reactions: zippy
Hạng B1
5/10/16
58
42
18
37
Em đồng ý quan điểm bác, CG ko phải là loại quy hoạch đô thị phát triển mà hướng đến phát triển du lich xanh sạch văn minh làm điểm nhấn cho thành phố
Ở đây bác có được là con người Cần Giờ hiếu khách và văn minh, trên địa bàn ít dân nhập cư nên hím cảnh xô bồ

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Hàng anh vượn thì ảnh ăn từ gốc đến ngọn ( anh mua trước rồi cứ để đó chơi đợi giá cao lên anh mần nhà bán với giá đu trên đọt cây ) chỉ có tìm mua khu vực kế cận của ảnh mới kiếm ăn được thôi...
Các dự án phía Nam thì Cần Giờ đang dc bơm giá trị lên tới 1,5 tỷ $, đang dc coi là giá trị dự án cao nhất các dự án hiện tại, rất mong chờ Vin sẽ biến CG thành như thế nào! Không cần phải thành công, nhưng trước hết là thay đổi dc bộ mặt của vùng biển nghèo của SG!!!!

• Like
Reactions: thichchoi
Hạng B1
5/10/16
58
42
18
37
mình đang kiếm khúc Lý Nhơn- Cần Giờ xa xa chút, vì tài chính eo hẹp, mà cò rao giá 1,7tr/m ở đường xương cá khu làm muối thì có ảo tưởng sức mạnh quá không các cụ. Sao tiền Việt mát giá dữ vậy? :((
Mình có 6000, 2 mặt tiền 41*60 hơn 2tr tí thoi. Mặt đường Lý Nhơn nha bác. Từ đường rừng sát vào khoản 5km

• Like
Reactions: thichchoi
Hạng B2
11/6/14
381
172
43
46
Gía Cần Giờ bây giờ cũng đâu có rẻ gì nữa. Vô tầm giá này mà còn ngồi chờ hàng chục năm là vô cùng bất hợp lý. Giúp mấy anh khác thoát hàng à?
hôm rồi vừa đi, mặt tiền Duyên Hải hay Tắc Xuất đều > 27 tr/m2 mà có nền nào nhỏ đâu, cầm bèo gì cũng 5 tỷ trở lên

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
hôm rồi vừa đi, mặt tiền Duyên Hải hay Tắc Xuất đều > 27 tr/m2 mà có nền nào nhỏ đâu, cầm bèo gì cũng 5 tỷ trở lên
Bác hay xuống ko, nếu bác thường xuống thì sẽ thấy 1 năm gần đây, đường xá tại CG đang dc xây sữa lại, mở rộng và làm những tuyến đường mới kết nối với nhau! Giờ muốn mua cũng ko ai bán! Đất giờ ít người nhả ra lắm, dân CG bán hết rồi! toàn dân SG ôm thôi!

Hạng B2
11/6/14
381
172
43
46
Bác hay xuống ko, nếu bác thường xuống thì sẽ thấy 1 năm gần đây, đường xá tại CG đang dc xây sữa lại, mở rộng và làm những tuyến đường mới kết nối với nhau! Giờ muốn mua cũng ko ai bán! Đất giờ ít người nhả ra lắm, dân CG bán hết rồi! toàn dân SG ôm thôi!
đúng rồi, tiền HN và SG đang đầu cơ mạnh
nhỏ lẻ mua giờ hên xui kinh

Hạng B2
24/8/18
164
85
28
43
Mình thấy mấy năm nay năm nào cũng có bài "sắp có cầu cần giờ thay phà bình khánh " haha.
Cú lừa này nặng quá, nhà đầu tư xem biết mà rút còn kịp...may ra còn đôi dép.
Cây Cầu thì có gì là ghê gớm đâu. Chắc chắn 1000% là có. Ngoài Hải Phòng- Quảng Ninh giờ người ta còn xây cầu vượt biển cơ mà. Cầu vượt sông thì có gì đâu?

Hạng D
26/12/18
2.165
2.914
155
45
Hôm qua chủ nhật em ghé Cần Giờ, ngoài cái thị trấn nó vắng như chùa bà đanh và cái đường chạy dập ball thì không còn gì để phàn nàn cả. Vay ngân hàng đầu tư đất CG di mấy anh :D

Hạng D
26/12/18
2.165
2.914
155
45
Dạo này Cần giờ hình như chững giao dịch phải hơm mấy Bác ơi?
Chững đâu anh. Em thấy mấy cái VP bất động sản nó gỡ bảng ra hết thôi chứ mấy bà bán trà đá vẫn để bán đất ầm ầm mà :D

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Năm nay sẽ là 1 năm nhiều tin tốt với bà con CG và các nhà đầu tư!