Hạng B2
28/9/13
141
165
43
Nhà cũng có biển mà phải đi tắm ké biển của hàng xóm để phải chịu cảnh này.
Hy vọng một ngày ko xa CG lên hình sớm có một nơi vui chơi nghĩ dưỡng đúng nghĩa để bà con xả hơi sau những ngày dài cày bừa...

• Like
Reactions: riversouth
Hạng D
4/5/15
4.010
22.344
113
Nhà cũng có biển mà phải đi tắm ké biển của hàng xóm để phải chịu cảnh này.
Hy vọng một ngày ko xa CG lên hình sớm có một nơi vui chơi nghĩ dưỡng đúng nghĩa để bà con xả hơi sau những ngày dài cày bừa...
Sẽ sớm thôi anh.
Cơ chế, lãnh đạo, chính quyền, con người ko còn là của 5 năm trước nữa.

• Like
Reactions: otomap
Hạng D
16/1/06
1.484
9.275
113
Sẽ sớm thôi anh.
Cơ chế, lãnh đạo, chính quyền, con người ko còn là của 5 năm trước nữa.
Chú em mới mua đất CG hay sao mà năng nổ vậy, còn biệt thự nhà phố ở khu Cát Lái sao ko qua bơm để cầu Cát Lái khởi công đi haha.

Hạng D
4/5/15
4.010
22.344
113
Chú em mới mua đất CG hay sao mà năng nổ vậy, còn biệt thự nhà phố ở khu Cát Lái sao ko qua bơm để cầu Cát Lái khởi công đi haha.
vững tin vào tương lai tươi sáng thôi mà cũng kiu bơm huhu :(

• Like
Hạng D
16/1/06
1.484
9.275
113
vững tin vào tương lai tươi sáng thôi mà cũng kiu bơm huhu :(
Trước khi tươi sáng thì mù mù mờ mờ rồi sáng từ từ nha chú em. Có điều lại là máy bơm hết công suất mà vin vẫn im re hehe.

Hạng D
4/5/15
4.010
22.344
113
Trước khi tươi sáng thì mù mù mờ mờ rồi sáng từ từ nha chú em. Có điều lại là máy bơm hết công suất mà vin vẫn im re hehe.
Thì 5 năm đó, từ giờ tới đó tươi lên hàng ngày.
Hay xây CG phải xong trong vài tháng anh mới hài lòng nhỉ?
Sao biết im re? hay việc đắp cát phải xong trong vài ngày hả anh?

• Like
Hạng D
16/1/06
1.484
9.275
113
Thì 5 năm đó, từ giờ tới đó tươi lên hàng ngày.
Hay xây CG phải xong trong vài tháng anh mới hài lòng nhỉ?
Sao biết im re? hay việc đắp cát phải xong trong vài ngày hả anh?
Uh cũng đúng, may có báo chí chứ ko mình cũng ko biết CG đang tươi lên hàng ngày. Còn 5 năm ko biết đã bắt đầu tính được chưa chú em. Tầm của vin mà âm thầm bơm cát thì ngày bơm xong cũng nhanh thôi, 1-2 thập niên chớ mấy.

Hạng D
4/5/15
4.010
22.344
113
Uh cũng đúng, may có báo chí chứ ko mình cũng ko biết CG đang tươi lên hàng ngày. Còn 5 năm ko biết đã bắt đầu tính được chưa chú em. Tầm của vin mà âm thầm bơm cát thì ngày bơm xong cũng nhanh thôi, 1-2 thập niên chớ mấy.
Tất nhiên tính rồi chứ anh.
Tầm của ViN mà anh lại còn phải lăn tăn vớ vẩn thừa thải về tiến độ quá anh nhỉ.