Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
Lại nhét chữ vào mồm em rồi.
Vào hỏi giá xong suy diễn người ta lùa gà, rồi bảo bơm giá. Cần Giờ làm anh ám ảnh dữ vậy hả anh?
Mà anh cứ giở cái trò cũ rích này hoài vại anh.
Dân trong topic này ai ko biết cái mồm anh lúc nào mà chả xỉa xói người mua đất CG =))
Em ko hỏi mà người khác hỏi thì anh cũng nhảy vào mồm họ thôi , em lạ gì trò này của anh =)).

Thèm CG, nhưng cay cú khi thấy người này mua giá này, mua giá kia, cao hơn giá của anh tự phán, tự đưa ra. Xong rồi mở mồm chửi người ta bơm thổi, lùa gà. Topic này có lạ gì với cái trò đó của anh đâu :p
Chú em lại tự nhận mình đại diện hết mọi người ở đây rồi, thớt này vui anh chém, 1 ngày nọ chú em mò vào là anh thấy có mùi rồi hahaha.

Khu resort bị cdt bỏ chạy nên thấy bí đường mở đường máu về CG. Sao ko bơm vá khu resort thần thánh nay sắp hoang hóa đi.

ANh có đất, có nhà ở CG, họ hàng ở đây lâu lắm rồi nên có nhiều kỷ niệm mà cũng ko có gì để khoe nên a ghét mấy thằng khoe khoang, đi đâu cũng bị chửi như chóa, rồi im ru luôn.

Ai làm được nấy hưởng thôi, chú còn trẻ thấy người ta được mới ghen ăn tức ở, anh chỉ thấy giá cả bơm thổi quá nên nói thôi.

Chú vào chã biết rì ti te bô bô như đúng rồi, rồi lại lòi ra éo biết cc rì. Nếu đọc thớt thì ít nhiều nắm được giá dù là bơm hay dìm.

Còn non lắm, nên khiêm tốn chút.

Hạng D
4/5/15
4.007
21.671
113
Chú em lại tự nhận mình đại diện hết mọi người ở đây rồi, thớt này vui anh chém, 1 ngày nọ chú em mò vào là anh thấy có mùi rồi hahaha.

Khu resort bị cdt bỏ chạy nên thấy bí đường mở đường máu về CG. Sao ko bơm vá khu resort thần thánh nay sắp hoang hóa đi.

ANh có đất, có nhà ở CG, họ hàng ở đây lâu lắm rồi nên có nhiều kỷ niệm mà cũng ko có gì để khoe nên a ghét mấy thằng khoe khoang, đi đâu cũng bị chửi như chóa, rồi im ru luôn.

Ai làm được nấy hưởng thôi, chú còn trẻ thấy người ta được mới ghen ăn tức ở, anh chỉ thấy giá cả bơm thổi quá nên nói thôi.

Chú vào chã biết rì ti te bô bô như đúng rồi, rồi lại lòi ra éo biết cc rì. Nếu đọc thớt thì ít nhiều nắm được giá dù là bơm hay dìm.

Còn non lắm, nên khiêm tốn chút.
Anh phở xạo bò lại Nhạc bất quần à?
Em khoe gì ở đây? Có còm nào em khoe em có đất ở CG chưa? Còn anh? Chưa gì anh đã bô bô khoe khoang rồi kìa. Tự phun nước miếng xong rồi nuốt lại hả anh?

Ai làm đc nấy hưởng, thì kệ mợ người ta, cái thói anh ghen ăn tức ở nó chạy trong máu rồi nên chỏ mỏ vào chửi người ta bơm thổi, ngu mới mua giá đó =)). Giờ giở giọng đạo đức giả hả anh?

Em rảnh lông đâu vào thớt này mỗi ngày? Xem còm trong thread CG 1 tháng đc mấy cái mà anh bô bô em biết rõ giá ?

Chỉ đơn giản là hỏi cái giá, mà tay đạo đức giả như anh nhảy vào đớp liền. Đủ hiểu cái bản tính như thế nào rồi :D

Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
Anh phở xạo bò lại Nhạc bất quần à?
Em khoe gì ở đây? Có còm nào em khoe em có đất ở CG chưa? Còn anh? Chưa gì anh đã bô bô khoe khoang rồi kìa. Tự phun nước miếng xong rồi nuốt lại hả anh?

Ai làm đc nấy hưởng, thì kệ mợ người ta, cái thói anh ghen ăn tức ở nó chạy trong máu rồi nên chỏ mỏ vào chửi người ta bơm thổi, ngu mới mua giá đó =)). Giờ giở giọng đạo đức giả hả anh?

Em rảnh lông đâu vào thớt này mỗi ngày? Xem còm trong thread CG 1 tháng đc mấy cái mà anh bô bô em biết rõ giá ?

Chỉ đơn giản là hỏi cái giá, mà tay đạo đức giả như anh nhảy vào đớp liền. Đủ hiểu cái bản tính như thế nào rồi :D
Thôi còn non lắm, anh ko nói nữa để ngừoi khác tư vấn cho chú em, tự tâng bốc cái resort hoang hóa giờ bỏ cũa chạy lấy người về CG hahaha, non lắm.

Hạng D
4/5/15
4.007
21.671
113
Thôi còn non lắm, anh ko nói nữa để ngừoi khác tư vấn cho chú em, tự tâng bốc cái resort hoang hóa giờ bỏ cũa chạy lấy người về CG hahaha, non lắm.
Lại cái trò bỏ bóng đá người.
Resort hoang hoá mà giờ full slot, resort hoang hoá mà giá cao chả chịu giảm hó hó.
Resort hoang hoá mà mùa dịch này ở sướng rơn, dân nó còn dắt chó đi dạo mỗi ngày. :p

Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
Lại cái trò bỏ bóng đá người.
Resort hoang hoá mà giờ full slot, resort hoang hoá mà giá cao chả chịu giảm hó hó.
Resort hoang hoá mà mùa dịch này ở sướng rơn, dân nó còn dắt chó đi dạo mỗi ngày. :p
Mùa này dẫn chó đi dạo hả chú em, sao sống tách biệt với phần còn lại của tp nhỉ hahaha, mỗi lần đi dạo đóng 2 chai hả, giàu qua xá hahhaa.

Hạng D
4/5/15
4.007
21.671
113
Mùa này dẫn chó đi dạo hả chú em, sao sống tách biệt với phần còn lại của tp nhỉ hahaha, mỗi lần đi dạo đóng 2 chai hả, giàu qua xá hahhaa.
Đấy, lại giở thói ngậm mứt fun người rồi. Em nói em hồi nào hả anh?
Cập nhật tình hình đất Huyện Cần Giờ
Cập nhật tình hình đất Huyện Cần Giờ

Người ta vừa dẫn chó vừa đi ttd nè. Tức chưa tức chưa :p

Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
Đấy, lại giở thói ngậm mứt fun người rồi. Em nói em hồi nào hả anh?
View attachment 2532742View attachment 2532743

Người ta vừa dẫn chó vừa đi ttd nè. Tức chưa tức chưa :p
Khu này được miễn trừ áp dụng chỉ thị 16 hả chú em? ANh ko ghen tức với thành phần ngu và tỏ ra nguy hiểm. Hàng xóm chú em vậy thì biết rồi hen haha. ANh bắt đầu thấy sợ chú em, ngại va chạm rồi hahaha.

• Haha
Reactions: pzeloch
Hạng D
4/5/15
4.007
21.671
113
Khu này được miễn trừ áp dụng chỉ thị 16 hả chú em? ANh ko ghen tức với thành phần ngu và tỏ ra nguy hiểm. Hàng xóm chú em vậy thì biết rồi hen haha. ANh bắt đầu thấy sợ chú em, ngại va chạm rồi hahaha.
Ru rú trên nhà cào phím típ đi anh. Tội quá, hèn chi đầu óc lúc nào cũng ghen tức đố kỵ với người khác. Dân resort em chiều nào cũng có người dắt chó đi dạo, ttd trong nội khu, ra ministop mua đồ ăn đó. Báo conan đi anh, chứ anh mà nhìn thấy cảnh đó lại tức ói máu, vì cảm giác ghen ăn tức ở lại dâng trào “tại sao tao bị xích trong nhà 24/24 mà trong khi bọn mày lại được tung tăng” :p

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Tính ko cmts mà nhóc ngu quá để mình nhắc chỉ thị 16 cho nhóc nha:

"Trường hợp ra khỏi nhà phải đeo khẩu trang, rửa tay bằng xà phòng hoặc dung dịch sát khuẩn; không tập trung quá 2 người trở lên tại nơi công cộng, ngoài phạm vi công sở, trường học, bệnh viện và phải giữ khoảng cách tối thiểu 2m."

haha, bất ngờ này đến bất ngờ khác! :confused: Đường trong khuôn viên nội bộ, ko cho người ta đi chẳng lẽ nhảy dù? :D:D:D:D