Hạng B2
26/6/15
235
525
93
Thế rút cuộc giá đất hiện tại CG là giao động khoảng bao nhiêu m2?
Ví dụ đất ở Cần Thạnh, bao tiền thì có thể chốt giao dịch được?
Em lên mạng thì thấy rao khoảng 23tr/m2
Vậy có phải giá mặt = chung ở đây ko?
Hay là giá ảo?
MT Duyên Hải giá sàn giờ 40 tr/m2 tuỳ vị trí bác ạ. Giá thực và sẽ còn tăng nếu có những thông tin tốt kèm theo hạ tầng thực.

Hạng D
4/12/17
1.311
1.899
113
41
MT Duyên Hải giá sàn giờ 40 tr/m2 tuỳ vị trí bác ạ. Giá thực và sẽ còn tăng nếu có những thông tin tốt kèm theo hạ tầng thực.
Duyên Hải dài quớ. Bác chia sẻ giá rổ từng đoạn đc hông? Tks :)

• Like
Reactions: Promark275
Hạng B1
4/3/18
51
578
83
40
Chiều nay mới nghe bà môi giới nói mới giao dịch căn nhà gần 200m mặt tiền Đào Cử gần đầu Điện Máy Xanh giá 53tr. Khu di dời lô 1 lô 2 mấy nay ăn theo cầu cảng phà đi VT nên hot lắm, giá trên 26tr. Chiều nay hơn 6h mà cầu cảng làm phà cao tốc vẫn đang làm
(Em mới lụm 2 căn, một căn mặt tiền 112m2 giá 30tr mà theo e cũng khá tốt)
Cập nhật tình hình đất Huyện Cần Giờ

Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
Thế rút cuộc giá đất hiện tại CG là giao động khoảng bao nhiêu m2?
Ví dụ đất ở Cần Thạnh, bao tiền thì có thể chốt giao dịch được?
Em lên mạng thì thấy rao khoảng 23tr/m2
Vậy có phải giá mặt = chung ở đây ko?
Hay là giá ảo?
Nó tùy vào đường tùy vào đất gì? Bác nên đi thực tế mới biết giá dc xuống cần giờ thì cứ alo em

• Like
Reactions: emiuoto
Hạng C
23/5/12
658
832
93
Tôi đây ko thuường xuyên xuống nhưng trong Huyện thì hình như tôi nắm thông sót thứ gì đâu, nên chịu khó lục trong topic này, tôi đều báo tin cho mọi người trước 3 tháng là sau đó có tin hot.

Còn về giá đất tôi chỉ đầu tư Cần Thạnh vì trong khoảng 5 năm nữa trục LVN sẽ có nhà đầu tư thứ 2 sau Vin xuống đầu tư nữa! Cứ mang PQ ra mà so sánh, chả có khu du lịch sơ khai nào mà làm hạ tầng xong rồi chả có Chủ đầu tư nào xuống cả, cái đó là tầm nhìn! Cứ đợi sẽ thấy.

Quy hoạch 1/200 Cần Giờ bây giờ công khai trên mạng, thời nào còn phone để hỏi tới hỏi lui chi mệt vậy? Giồng Ao xưa giờ ko phải là khu thanh khoản cao, khúc đó mua vô làm gì, cũng ko phải trục đường chính? Có 1 lô đường Duyên Hải bên Cần Thạnh vừa chốt 18 tỷ -gần 600m2 cách đây 2 tuần, bác hỏi cò dưới ấy có ko là biết? Tôi ở SG mấy tháng nay mà còn biết, cần gì phải xuống! 1 vài dòng thông tin vậy thôi, tính tôi ko thích chém! Mặt bằng giá và thanh khoản ở CG là có chứ ko phải bơm chém gì ở đây cả!
Theo thông tin em nắm được thì tuyến đường Lương Văn Nho 2 bên đều đã có quy hoạch khu hành chính, trường học, công viên của huyện. Nên khi mua phải nắm chắc quy hoạch. Giờ ở lòng vòng khu Long Hoà, Cần Thạnh dường như là được quy hoạch lại hết. Chỉ có khu dân cư hiện hữu là chừa ra.
Miếng đất 600m giá 18tỉ mà anh nói thì em cũng biết ai mua luôn. Thực ra, miếng này giá 25tr/m là đúng thị trường, nhưng người mua tha thiết, chấp nhận nên mua giá cao hơn 30tr/m. Khi mua xong, nhập 2 miếng lại 2920m, giá 80 tỉ. Dưới đó thì ko nói chuyện. Em đang nắm giấy tờ miếng này. Bác nào có kèo thì hợp tác. Đang có đại gia Tôn Phương Nam dòm ngó.

Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
Theo thông tin em nắm được thì tuyến đường Lương Văn Nho 2 bên đều đã có quy hoạch khu hành chính, trường học, công viên của huyện. Nên khi mua phải nắm chắc quy hoạch. Giờ ở lòng vòng khu Long Hoà, Cần Thạnh dường như là được quy hoạch lại hết. Chỉ có khu dân cư hiện hữu là chừa ra.
Miếng đất 600m giá 18tỉ mà anh nói thì em cũng biết ai mua luôn. Thực ra, miếng này giá 25tr/m là đúng thị trường, nhưng người mua tha thiết, chấp nhận nên mua giá cao hơn 30tr/m. Khi mua xong, nhập 2 miếng lại 2920m, giá 80 tỉ. Dưới đó thì ko nói chuyện. Em đang nắm giấy tờ miếng này. Bác nào có kèo thì hợp tác. Đang có đại gia Tôn Phương Nam dòm ngó.
Bác ib em xem thử nha

Hạng B2
12/7/16
259
311
63
40
Bác nắm rõ lô này quá ha! Lô này xây khách sạn ngon!