Hạng C
23/5/12
656
832
93
31/7/17
131
158
43
Sài Gòn
  • Like
Reactions: kenbonny
Hạng B1
24/10/15
61
92
18
Cái này là phê duyệt “nhiệm vụ” quý hoạch thôi. Còn cái Quy hoạch 1/500 vẫn chưa được duyệt nhé bác

• Like
Reactions: Có máu kinh doanh
Hạng C
23/5/12
656
832
93
Cái này là phê duyệt “nhiệm vụ” quý hoạch thôi. Còn cái Quy hoạch 1/500 vẫn chưa được duyệt nhé bác
Thì phải từng bước, chớ có phải nhảy cái vèo lun là được. Mình mới 25t nên thời gian mình còn nhiều mà

• Haha
Reactions: Tommyteo
6/4/21
11
9
3
33
Sà lan , sán cạp đã rút đi hết rồi
Ôi thật vậy à bác. Em có mấy thằng bạn ở cam lâm, khánh hoà nói là Vin tính đào hào, tạo sông rạch ở bên Cam Lâm để xây mấy căn view sông gì đấy xong đất cát chở về Cần Giờ để đổ. Mà theo em thấy thì từ Cam ranh về tới Cần Giờ xa thế thì khả năng cao là đồn đãi không chính xác rồi.

• Like
Reactions: Có máu kinh doanh
Hạng B1
20/4/22
54
45
18
Ôi thật vậy à bác. Em có mấy thằng bạn ở cam lâm, khánh hoà nói là Vin tính đào hào, tạo sông rạch ở bên Cam Lâm để xây mấy căn view sông gì đấy xong đất cát chở về Cần Giờ để đổ. Mà theo em thấy thì từ Cam ranh về tới Cần Giờ xa thế thì khả năng cao là đồn đãi không chính xác rồi.
Cái này bác phải xem thực tế chứ nghe không tin được bố con thằng nào đồn đâu :D

Hạng B2
24/6/13
277
670
98
Cuối tuần vừa rồi cả nhà tranh thủ xuống thăm Cần giờ, Cần thạnh đổi gió sau 2 năm nằm nhà vì dạch cô vít. Mình thấy dọc bờ biển khu Cần Thanh (đi hết đường Tác Xuất rồi queo trái hoặc phải) có nhiều lô đất lớn và đẹp quá trời, vài lô đã đưa vào kinh doanh kiểu dã ngoại, cafe check in.....nên chém gió với BX là thử nghiên cứu kiếm 1 lô nghỉ dưỡng già vì thấy vị trí đẹp, ráp biển, ráp Vungtau (cách VT 8-10km đường chim bay thôi :) và ráp trung tâm Sai gòn...., nếu cần dịch vụ y tế thì chỉ cần chạy vèo cái là vào trung tâm Q1. Lúc chiều về SG, tới phà Bình khánh lúc đó tầm 4-5 giờ chiều, dù khách du lịch và xe đi về hướng SG cũng không đông lắm, nhưng vẫn phải chờ tới 2 tiếng mới bò lên được phà. Vậy là 2 vc đanh bảo nhau, thôi mình đành bỏ giấc mơ mua đất nghỉ dưỡng già ở CG đi vì nếu ở đó, chắc phải có tài chính mua thêmtrực thăng hoặc du thuyền thì mới an tâm được, dù hiện giờ mình cũng mới chỉ có 200 triệu trong tài khoản bank thôi. Sờ túi, còn đúng 100K, chưa đủ 2 tô phở cho 2 VC, hết hồn với giấc mơ đẹp :)