Hạng C
23/5/12
655
831
93
Ý mình là :
anh nói vậy là bẻ cong ý của anh w roi
dự án được lập danh sách có thể sẽ thực hiện nhanh hoặc chậm hoặc treo hoặc không.
Còn không được lập danh sách thì không bao giờ được thực hiện

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng B1
31/7/18
65
50
23
52
Các cụ cho em hỏi là với tình hình sụt lún & nước biển dâng không nghỉ như hiện tại thì sau thời gian nữa Cân Giờ sẽ như nào? Em hỏi nghiêm túc đấy.

Hạng D
14/8/17
1.042
1.452
113
42
Các cụ cho em hỏi là với tình hình sụt lún & nước biển dâng không nghỉ như hiện tại thì sau thời gian nữa Cân Giờ sẽ như nào? Em hỏi nghiêm túc đấy.
Tìm cách sống chung thôi, cả thành phố đâu phải mỗi Cần Giờ, Nhà Bè đâu.

Hạng B1
31/7/18
65
50
23
52
Tìm cách sống chung thôi, cả thành phố đâu phải mỗi Cần Giờ, Nhà Bè đâu.
Tìm cách nào & sống chung như nào aj? em đọc mà chưa hỉu cụ nào hỉu rộng có thể giải thích cho em mở mang đầu óc ra với aj.

Hạng C
23/5/12
655
831
93
Tìm cách nào & sống chung như nào aj? em đọc mà chưa hỉu cụ nào hỉu rộng có thể giải thích cho em mở mang đầu óc ra với aj.
Mua xuồng, hoặc bo bo hoặc vỏ lãi như miền Tây.
Hiện đại hơn thì ngăn để như Hà Lan.
Đẹp bài nhất là qua bên Dubai, hỏi xem nó lấn biển xong sống như thế nào rồi áp dụng như vậy

Hạng D
14/8/17
1.042
1.452
113
42
Tầm vĩ mô e ko trả lời cho bác sống chung như nào được. Với e chỉ có cách tìm những nơi có quy hoạch, hạ tầng thoát nước tốt để ở thôi. Còn ra ngoài bị ngập thì đó là chuyện xã hội, chính quyền.

• Like
Reactions: Tommyteo