Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
13/4/17
22
27
13
Moá, chê TML tơi tả mà bát kia hú phát nhào vô inbox cả xóm. Hứm

Tập Lái
6/9/16
3
351
48
Nếu t7 có cầu sao Hưng Thịnh k để t7 hoặc t8 ra hàng luôn, lúc đó pà con sẽ đổ xô vô mua rồi, nên có thể suy ra là k có j cả ;). Hưng Thịnh tay trong chắc k ít nên nếu có xây cầu chắc sẽ dc nhá trc rồi
Mình cũng thấy lạ, vì nếu tháng 7 có cầu thì lúc bán Victoria Village nhà Novaland đã nổ tóe khói về cây cầu rồi, chả lẽ cầu vẽ tiếp?

Tập Lái
27/1/16
4
659
78
Mình cũng thấy lạ, vì nếu tháng 7 có cầu thì lúc bán Victoria Village nhà Novaland đã nổ tóe khói về cây cầu rồi, chả lẽ cầu vẽ tiếp?
Nếu làm cầu Nova sẽ là người làm theo dạng BT như bác nào trên này nói và sẽ là người rõ nhất về kế hoạch lại im hơi lặng tiếng trong việc quảng cảo mở bán dự án Victoria thì đủ hiểu rồi.

Tập Lái
16/4/17
11
23
3
36
dự án còn hot thì còn dòm ngó thôi. Mình ở APAK nói thật vị trí đẹp, nhưng quy hoạch cũng tương đối thôi, công viên có 2 cái nhưng đề bị lệch về 2 bên (sao ko làm trung tâm nhỉ), còn 1 vài bãi cỏ trống để mãi cho các em chiều chiều ra chụp ảnh. phân đường thì nhiều đường nhỏ lề cụt lủn nên ko trồng cây xanh được (trừ mấy trục đường chính) như mấy dự án ở mấy khu khác, ngay cả so với bên Q7 thì ng ta trồng cây 2 bên rất mát nhà. Đường xá thì vòng vèo chả hiểu để làm gì :)) đường chính thì to quá to dòm lượng xe đi cũng thấy phí đường.

• Like
Reactions: maluvel and Kash
Status
Không mở trả lời sau này.