Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
23/10/15
200
512
93
dự án còn hot thì còn dòm ngó thôi. Mình ở APAK nói thật vị trí đẹp, nhưng quy hoạch cũng tương đối thôi, công viên có 2 cái nhưng đề bị lệch về 2 bên (sao ko làm trung tâm nhỉ), còn 1 vài bãi cỏ trống để mãi cho các em chiều chiều ra chụp ảnh. phân đường thì nhiều đường nhỏ lề cụt lủn nên ko trồng cây xanh được (trừ mấy trục đường chính) như mấy dự án ở mấy khu khác, ngay cả so với bên Q7 thì ng ta trồng cây 2 bên rất mát nhà. Đường xá thì vòng vèo chả hiểu để làm gì :)) đường chính thì to quá to dòm lượng xe đi cũng thấy phí đường.
APAK chắc do họa sỹ quy hoạch :D, đường thì vòng vèo uốn lượn, khoanh lô theo hình đa giác đủ số cạnh khác nhau 3,4,5...Vỉ hè thì chỗ to, chỗ bé, cao thấp khác nhau...và đến tên đường cũng rất hiếm, nói chung là đầy màu sắc và biến ảo :D, nhìn qua PMH mà phát thèm.

• Like
Reactions: maluvel and Kash
Hạng B2
7/10/13
481
930
93
Cập nhật tình hình dự án và hạ tầng khu TML
Cập nhật tình hình dự án và hạ tầng khu TML
Nova chắc làm thấp tầng hay sao mà xài cọc ép nhỉ, bên Feliz en Vista em thấy xài cọc khoan nhồi.

• Like
Reactions: Kash
Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Hưng Thịnh chưa lộ mặt bằng, nhưng cái hình teaser nhìn chán, chả có tiện ích nội khu như club house hay công viên.
Giá dự kiến trên dưới 7 tỏi cho căn 5x20 dễ đắn đo với Palm Res, dù sao cdt Kep vẫn có tầm cao hơn.

• Like
Reactions: maluvel
Hạng B2
30/6/16
114
149
33
Hưng Thịnh chưa lộ mặt bằng, nhưng cái hình teaser nhìn chán, chả có tiện ích nội khu như club house hay công viên.
Giá dự kiến trên dưới 7 tỏi cho căn 5x20 dễ đắn đo với Palm Res, dù sao cdt Kep vẫn có tầm cao hơn.
Chuẩn luôn bác, sao không chịu cho tí đất làm cái công viên be bé, thêm cái bồn phun nc nho cho tre em nó ra đó chơi hít thở tí. Làm khít không có chỗ thở luôn.

• Like
Reactions: vo_cong_roi_nghe
Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
tiện ích nội khu bên này xài chung với khu chung cư của dự án luôn đó bác. Có trung tâm thương mại và hồ bơi đầy đủ luôn nhé bác :) .

Nếu đúng như vậy thì HT ngoài cái giá ra chẳng còn gì có thể cạnh tranh được. Phí cả khu đất đẹp :)

Chuẩn luôn bác, sao không chịu cho tí đất làm cái công viên be bé, thêm cái bồn phun nc nho cho tre em nó ra đó chơi hít thở tí. Làm khít không có chỗ thở luôn.

Cái tầm cdt hơn thua nhau là vậy đó bác. Làm 1 công viên be bé trung tâm + club house, làm compound, số nền bị mất chia ra cho số căn còn lại cũng thêm k bao nhiêu tiền nhưng đẳng cấp khác ngay.

• Like
Reactions: maluvel
Hạng B2
8/11/15
100
236
43
39
Dạ nói chung trên đây cũng mới chỉ là thông tin demo vẫn chưa phải là mặt bằng chính thức mà bác. Vẫn có thể chờ đợi vào tương lai tươi đẹp mà bác :) .
Inbox cho em xin cái location và cái giá vs bác ôi

Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Dạ nói chung trên đây cũng mới chỉ là thông tin demo vẫn chưa phải là mặt bằng chính thức mà bác. Vẫn có thể chờ đợi vào tương lai tươi đẹp mà bác :) .

Em cũng hi vọng HT sẽ thay đổi, k lẽ chịu ở mãi level tầm trung :D
Có giá + mặt bằng tổng thể mới chém tiếp, nhưng em ưng vị trí rồi :)

• Like
Reactions: Kaiser88
Status
Không mở trả lời sau này.