Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
5/6/13
158
209
43
Đối diện đảo Kim Cương sắp triển khai 1 dự án mới, có tí hình gọi là thông tin để các bác tham khảo. Bác nào quan tâm khu này thì inbox e nhé :) .

Inbox giùm mình, cảm ơn anh

Hạng B1
6/6/16
92
69
13
34
Bác cho em hỏi cây cầu thủ thiêm 2 khởi công khi nào, dự kiến khi nào xong, và giờ thì làm được cái gì rồi :D. Tất nhiên là cũng có dự án nhanh, dự án chậm, nhưng em thấy ở VN mình tỷ lệ nhanh/chậm nó lệch lắm. Cây cầu đó chắc chắn sẽ làm, vì cái UBND Q2 ở đó, nhưng khi nào thì em chịu. Em nghĩ BDS mình ko minh bạch chỗ đó nên giá mới "ảo" vậy, CDT nào cũng bơm vá thông tin, lại được ông chính quyền ăn theo, đâu đâu cũng thấy công trình trọng điểm ngàn tỷ, đâu đâu cũng thấy ra rả là cấp bách, rồi trình công văn xin TT...Rồi CV xin xây cầu Cát lái đến đâu rồi, Mỹ Thủy tiến độ đến đâu, bác giúp em trả lời được ko, thực tình em cũng rất ngóng :D.
Cầu Cát Lái tin mới nhất nè bác, có lộ trình luôn rồi:
http://m.vietnamnet.vn/vn/bat-dong-...ho-xay-cau-noi-tp-hcm-va-dong-nai-372150.html

Hạng C
25/7/11
840
50.334
93
Có cầu thì đường ĐVC sẽ đông và càng dễ tắc.
Hoặc có thể sức ép để mở rộng đvc thêm 2 làn mỗi bên ( dễ ẹt dưới 500 tỏi) hoặc làm đường khác để ép sạch hết cont :)

• Like
Reactions: plam
Tập Lái
24/10/16
26
270
48
53
Bên em sắp có một siêu dự án gồm đất nền nhà phố, biệt thự, căn hộ cao cấp đối diện đảo Kim Cương, qua cầu là tới đảo Kim Cương. Diện tích đa dạng: 5x20, 5x22, 8x20(ven sông), 7,5 x 21,5 (ven sông). Nơi tuyệt vời để an cư và đầu tư, bác nào quan tâm inbox em thông tin em tư vấn chi tiết nha.
Hưng thịnh có tt chính thức chưa bác

Tập Lái
12/5/17
49
91
18
Các bác cho em hỏi đối diện day D Huy Hoàng em thấy có dự án đang xây, có phải là Waterina không vậy? Khộng phải Fel V vì em biết thằng này bên cạnh, Em có múc môt em HH lo D hồi 2015, bây giờ thấy có dự án đối diện mà chẳng biết của ai:), Em cũng trông cầu qua DCM đây, Xong về TML ở luôn, mấy năm nay nhà Bank tháng nào cũng đóng đủ mà đất đai cỏ moc um tùm chán quá!

Tập Lái
12/5/17
49
91
18
E so di voi xe containers lam bac nen e mong co cau cang som cang tot, ma e nghi chac bac Khoi enjoy cai thien nhien o TML dc it nhat la 5 nam ma, sau do bac tim cho nao nhieu thien nhien hon để chuyen nha :D
Bác này nên xuống KDT Cát Lái, ở đó tha hồ sống giữa thiên nhiên:3dcuoi:

Status
Không mở trả lời sau này.