Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
28/2/15
52
653
83
Warszawa
Em mừng rơi nước mắt, mấy năm rồi chả dám đi chung với contener, nên thuê nhà cho lành

Sắp tới giá các con đường 40m, 25m và 20m trong TML dc dịp tăng giá. 1 số bác ôm đất ở TML h đã nhen nhóm đẩy giá lên rồi. Hi vọng cây cầu này xây xong mọi người về TML xây nhà nhiều hơn.

Hạng B2
7/10/13
481
930
93
Thông tin vịt kiểu này có mà đầy. Hình chụp ở đâu đưa về. Nếu có đủ thông tin thì đưa đủ chi tiết dự án. Mình nhớ kg nhầm đọc đâu đó thì cầu này dự toán khoảng 500 tỷ. Nếu có HĐ thu công mình mới tin. Còn kiểu TT như này có mà đầy.

• Like
Reactions: Dirceu
Hạng B2
7/10/13
481
930
93
Đoạn đường Lâm Quang Ky, từ Trương Văn Bang ra Đồng Văn Cống đang thi công tiếp. Dự là sắp bán dự án nào gần đây.

Attachments

• Like
Reactions: Dirceu
Tập Lái
13/3/13
7
28
13
Thông tin vịt kiểu này có mà đầy. Hình chụp ở đâu đưa về. Nếu có đủ thông tin thì đưa đủ chi tiết dự án. Mình nhớ kg nhầm đọc đâu đó thì cầu này dự toán khoảng 500 tỷ. Nếu có HĐ thu công mình mới tin. Còn kiểu TT như này có mà đầy.

Đợi a tin thì đất nó lên vèo vèo rồi :).

Hạng B2
7/10/13
481
930
93
hạ tầng đường chính thì bên Phú Nhuận làm thì phải. Ko biết đoạn Trương Văn Bang chỗ Saigon IPD với Phú Nhuận khi nào làm tiếp đây

Khúc Lâm Quang Ky đó là của Thai Binh project thì fai
Thai Binh Project có phải của Thaibinh shoes kg Bác. Mà khu đó nó là chung cư à?

Status
Không mở trả lời sau này.