Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Qui hoạch chỉnh sửa khu L, O, N duyệt rồi bác ạ.
Lẽ ra công bố và chuẩn bị thủ tục giao nên khu đó trước tết mà lại delay.
Đến giờ vẫn chưa thực hiện chắc do Res 10 chưa cần tiền, chưa cần thu 20% của mỗi lô nữa :).
Dẫu sao cũng sẽ công bố và giao nền sớm thôi ạ.
Chưa công bố chắc do để những “ng có liên quan” đến Res10 gom thêm chăng?
Chắc ko có lý do nào hợp lý khi cty hoạt động dùng dằng mà cán bộ vẫn tâm huyết cùng cty? :D

• Like
Reactions: Tony.bui
Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Chưa công bố chắc do để những “ng có liên quan” đến Res10 gom thêm chăng?
Chắc ko có lý do nào hợp lý khi cty hoạt động dùng dằng mà cán bộ vẫn tâm huyết cùng cty? :D
Chỉ sợ lực bất tòng tâm thôi, chứ nếu em mà là người nhà của Res 10 và có lực thì chắc chắn em sõ cố càn quét ôm vào được càng nhiều càng tốt trước khi quyết định được công bố :).

Hạng B2
12/3/18
177
59
28
31
mấy bác cho em hỏi em tính mua ở bắc rạch chiếc này thì như thế nào ạ! mua khúc giữa chứ k mua khúc qua cầu cũ mấy bác tư vấn em với hiện tại ở đây sổ sách thế nào em cảm ơn nhiều

• Like
Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Gemadept hay đường SH là yếu tố cộng thêm. Cơ bản là Res 10 quá tệ - vét cho bằng hết rồi té. Chả nên trông chờ gì cđt này xét đến 'thành tích' cả chục năm nay và động thái xẻ công viên vét nốt gần nhất. Giờ trường hợp tốt là sang tay ông khác làm là cả một vấn đề, và cần nhiều tiền để cải tạo.
Có bác nào rành chém thử làm lại hạ tầng khu này tốn hết khoảng chừng bao nhiêu.

Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Gemadept hay đường SH là yếu tố cộng thêm. Cơ bản là Res 10 quá tệ - vét cho bằng hết rồi té. Chả nên trông chờ gì cđt này xét đến 'thành tích' cả chục năm nay và động thái xẻ công viên vét nốt gần nhất. Giờ trường hợp tốt là sang tay ông khác làm là cả một vấn đề, và cần nhiều tiền để cải tạo.
Có bác nào rành chém thử làm lại hạ tầng khu này tốn hết khoảng chừng bao nhiêu.
Hóng các bác chuyên làm xây dựng hạ tầng!

• Like
Tập Lái
8/7/16
47
266
58
34
Không nhiều đâu bác.cống.khuôn nền đường cơ bản.chỉ điện nước vag trải nền.nếu làm thì nhanh lắm.trước e đã từng chờ thằng Anthienly như thế này. Res10 còn nhiều vốn lắm.hơn anthienly nhiều. Cơ bản là bây jo mình phải làm j để bắt nó làm???

Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Civic qua TML mua D2Eight đi. Bên này đất chó ị mà :) Công viên nằm dưới lưới điện 110Kv nên khó chuyển đổi nha.

Đã xuống tàu TML - chạy hơi nhanh bị chóng mặt phải xuống cho anh em khác lên hưởng cảm giác mạnh haha; vài năm nữa mới quay lại xem phát triển tới đâu rồi mới tính.
Đã quyết định không tham gia, đứng ngoài nhìn anh em trade BRC rồi, nên tham gia chém gió thôi haha.