Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Hôm nay em xin up ảnh cập nhật một chút.

nói thiệt là lâu ko đi quanh quanh, hôm nay đi mà buồn quá. Rác, rác, rác, xà bần, xác, é vơ ri que :(

Đường mới mở ngay chân cầu RC:

Cập Nhật Tình Hình KDC Bắc Rạch Chiếc

Các biển báo có điện cao thế nguy hiểm vừa lắp đặt. Hy vọng là có biển này tức là sắp có thi công của xe cơ giới:

• Like
Reactions: Tony.bui
Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Khu đất to đối diện vp Cty Saca đã đc cắm cột rào thép gai rất ghê gớm . Rác rác và rác!

Đường trục Đông Tây được mang tên một vị tiền bối có công lớn trong lĩnh vực Toán học: 410!

Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Dãy nhà của Res10 đã lên màu sơn sau 2 năm :))

Một biệt thự vừa xây xong phía gần bờ sông!

Một khu đất được xây tường bao bảo vệ cỏ cây hoa lá tránh sự xâm lăng của lũ đầu trâu mặt bò!

Cầu bê tông song song con sông êm đềm:

Attachments

Tập Lái
8/7/16
47
266
58
34
Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Cảm ơn bác.chửa có j là kết quả đáng phấn khởi!
Nó chửa có gì iến triển nên em qua đó cũng nhiều mà cũng không muốn up ảnh là vậy :). Chờ có gì đó khác biệt chút up ảnh cho anh em phấn khởi chơi :).

Túm lại 1 câu là mấy anh sale nhà mình nói rằng em bán lô D đi mà dự định dành ra 2 tỏi + ít là cũng khó mua nền nhỏ trong đó rồi đấy.
Tóm lại là cũng theo trào lưu Q9 là có tăng, nhưng tăng từ từ và tăng ít vì chưa có tin gì đột biến cho nó có sức bật đột biến cả :)

• Like
Reactions: chedoanvien
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Nó chửa có gì iến triển nên em qua đó cũng nhiều mà cũng không muốn up ảnh là vậy :). Chờ có gì đó khác biệt chút up ảnh cho anh em phấn khởi chơi :).

Túm lại 1 câu là mấy anh sale nhà mình nói rằng em bán lô D đi mà dự định dành ra 2 tỏi + ít là cũng khó mua nền nhỏ trong đó rồi đấy.
Tóm lại là cũng theo trào lưu Q9 là có tăng, nhưng tăng từ từ và tăng ít vì chưa có tin gì đột biến cho nó có sức bật đột biến cả :)
Nguyên nhân là do thèn chủ đầu toi nó cứ ngâm tôm...
Chứ khu này mà nghiêm chỉnh thì giá nó vọt lên trên trời rồi.
Thiết nghỉ cũng cần phải có áp lực với nó. Chứ nó cứ cù nhây hoài ai mà chịu cho thấu!

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Nguyên nhân là do thèn chủ đầu toi nó cứ ngâm tôm...
Chứ khu này mà nghiêm chỉnh thì giá nó vọt lên trên trời rồi.
Thiết nghỉ cũng cần phải có áp lực với nó. Chứ nó cứ cù nhây hoài ai mà chịu cho thấu!
Mấy anh Res 10 thấy nói cũng chuẩn bị triển khai trở lại bác ạ.
Chỉ không biết chiến lược của mấy anh nhà nước thế nào. Dân tình BRC chờ lâu quá :).
Em kiếm đường chạy theo bác Phèo mà chưa tìm ra đường chạy :)

• Like
Reactions: chedoanvien
Tập Lái
8/7/16
47
266
58
34
Mấy anh Res 10 thấy nói cũng chuẩn bị triển khai trở lại bác ạ.
Chỉ không biết chiến lược của mấy anh nhà nước thế nào. Dân tình BRC chờ lâu quá :).
Em kiếm đường chạy theo bác Phèo mà chưa tìm ra đường chạy :)
Theo đc bác Pheo@ thì khó lắm.e nguyện cơm nắm muối vừng theo học bác ko biết bác có nhận ko.hay phải thuộc hạng tố chất kỳ tài Đất học bác mới nhận???