Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Còn 1 năm nữa đến thời điểm chín muồi (2020 với Metro chuẩn bị vận hành), hy vọng BRC vùng lên.
Vị trí xứng đáng đứng hàng đầu q9 mà thực trạng và giá cả lại đang thuộc hạng bét.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Còn 1 năm nữa đến thời điểm chín muồi (2020 với Metro chuẩn bị vận hành), hy vọng BRC vùng lên.
Vị trí xứng đáng đứng hàng đầu q9 mà thực trạng và giá cả lại đang thuộc hạng bét.
Tui còn nhớ thời gian trước brc giá trung bình chỉ thấp hơn mặt tiền hoàng hữu nam có chút đỉnh thôi. Giờ mt hhn trên trời rồi. Haidaz...

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Tui còn nhớ thời gian trước brc giá trung bình chỉ thấp hơn mặt tiền hoàng hữu nam có chút đỉnh thôi. Giờ mt hhn trên trời rồi. Haidaz...
Em mới lượn BRC sáng nay, cũng thấy sáng sủa hơn do dân tự làm nhưng chưa có tín hiệu tốt từ chủ đầu tư.
Được cái mật độ xây dựng tăng khá nhanh, nhà xây nhìn cũng đẹp lắm.

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Bác @phèo còn nhớ hôm trước ai đó gia bán tái định cư Long Sơn kg bác?

Hạng F
12/10/16
7.501
6.358
113
Chuẩn rồi bác Phèo, nhưng HHN xa nên e ko ưng vì mua để ở. Dc cái brc ok thì giá nó lên ko thua tốc độ tên lửa nhỉ.
Nhưng ko quan tâm, chỉ qtam nó cho xây cái là về ở thôi bác

Hạng B2
8/6/15
129
173
43
41
Em hỏi các bác chút. Mua khu này liệu có khả năng mất trắng nếu nhà nước thu hồi lại ko các pác?

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Em mới lượn BRC sáng nay, cũng thấy sáng sủa hơn do dân tự làm nhưng chưa có tín hiệu tốt từ chủ đầu tư.
Được cái mật độ xây dựng tăng khá nhanh, nhà xây nhìn cũng đẹp lắm.
BRC là khu quy hoạch nên nhà cửa xáy bài bản. Chỉ tiếc thèn chủ đầu toi âm binh...
HHN là khu hiện hữu mà đa số nhà cửa xây tự phát lâu rồi nẻn nhìn nhếch nhác. Chỉ có những nhà nào mới xây sau này thì đẹp... HHN nhà cửa lúc trước đa số xây lụi không hoàn công, trước vẫn mua bán sang tên bình thường, mới sau này thì nhà chưa hoàn công không sang tên được. Muốn sang tên thì phải đập bỏ đi.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Bác @phèo còn nhớ hôm trước ai đó gia bán tái định cư Long Sơn kg bác?
Thớt q9 củ. Bác quan tâm tái định cư long sơn àh. Bác mua đầu tư hay ở.
Nếu ở vì thuận tiện công việc cũng ok vì khu này quy hoạch bài bản, nhà cửa xây dựng cũng đã khá. Còn đầu tư thì q9 vẫn còn có nhiều chổ ok hơn.

Chỉnh sửa cuối: