Tập Lái
1/5/16
26
134
28
23
Kệ bác, bác bán nó đi, mua nền khác thì mới kích cầu được chứ :)
vâng bác! tại vì e cũng ko đi tìm hiểu nhiều nên khi có nhu cầu mua được lô nào là tâm lý thường là để đó.E cũng ko thích mua đi bán lại nhiều cũng bởi vậy nên ko ứng ko kịp thời nếu có biến. Giờ bán xong cầm tiền lại nóng tay mất thời gian đi tìm nới khác bác ạh.

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
vâng bác! tại vì e cũng ko đi tìm hiểu nhiều nên khi có nhu cầu mua được lô nào là tâm lý thường là để đó.E cũng ko thích mua đi bán lại nhiều cũng bởi vậy nên ko ứng ko kịp thời nếu có biến. Giờ bán xong cầm tiền lại nóng tay mất thời gian đi tìm nới khác bác ạh.
Hehe,
Bác bán xong, em khẳng định sau 1 hồi bôn ba tìm chốn đầu tư thì khả năng cao bác lại về BRC :).
Mà khi về cũng kg dễ (khó mua) nên khả năng cao bác sẽ thấy tiếc nền đã bán :).
Nhưng tốt nhất bán rồi đừng tiếc bác ạ :).
Hoa thơm mỗi người ngửi chút :)

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Hehe,
Bác bán xong, em khẳng định sau 1 hồi bôn ba tìm chốn đầu tư thì khả năng cao bác lại về BRC :).
Mà khi về cũng kg dễ (khó mua) nên khả năng cao bác sẽ thấy tiếc nền đã bán :).
Nhưng tốt nhất bán rồi đừng tiếc bác ạ :).
Hoa thơm mỗi người ngửi chút :)
Thời điểm thị trường như vầy mà bán chỗ giá bánh bèo (BRC) để tìm mua hàng nóng căng như dây đàn thấy bác ấy có vẻ chọn sai thời điểm . Nhưng chốt rồi thì tiếc cũng chả đc gì hihi

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
lệch so với lúc nhập vào 10 gia bác ạh!
Lô biệt thự Saca mà lệch 10 giá trên 3 năm thì lỗ nặng y chang e.
Lô e nhà phố (giao nền rồi) lệch 12 với 4 năm cũng lỗ sặc máu.
Cũng rất cảm ơn mọi ng đã đồng hành, hy vọng tiếp tục đồng hành, cảm ơn mợ Đồng Xanh nhiệt tình hỗ trợ nhiều cách phân tích tình hình bds khu q9 này

Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Thời điểm thị trường như vầy mà bán chỗ giá bánh bèo (BRC) để tìm mua hàng nóng căng như dây đàn thấy bác ấy có vẻ chọn sai thời điểm . Nhưng chốt rồi thì tiếc cũng chả đc gì hihi
Bác ấy chuẩn đấy chứ.
Thời điểm này cứ ôm tiền ra gửi tiết kiệm, đợi năm nữa thì hàng ngon la liệt tha hồ chọn. Giờ cứ nghe bđs nóng này nóng kia cứ ra mấy chỗ công chứng mấy anh toàn ngồi ngáp ruồi không.

Hạng B2
30/6/16
114
149
33
ah quên e đính chính lại là nếu tính cả lãi 12%/năm như bác Đồng Xanh nói ở trên. sau khi trừ đi vẫn dư thêm khoảng hơn 5% so vơi số vốn ban đầu nữa bác. đấy la tính nếu như bác dùng đòn bẩy còn vốn tự doanh thì lợi nhuận cao hơn!
Nge bác miêu tả e đoán chắc bác mua 20 bán 30. Lô bt khu này mà bán 30 e nghĩ giá cũng khá tốt đó chớ. Tầm ngang pn bk rồi.

Hạng B2
8/11/15
100
236
43
39
Nge bác miêu tả e đoán chắc bác mua 20 bán 30. Lô bt khu này mà bán 30 e nghĩ giá cũng khá tốt đó chớ. Tầm ngang pn bk rồi.
Em ko nghĩ có giá đó. Chưa giao nền của res10 em bán cách đây 2 tháng đã suýt xoát 30 rồi

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Em nghĩ bác Jay bán mua lại trong BRC thôi.
Chứ bán BRC mà ra ngoài mua có phỏng tay :).
Bác Jay bán chênh 10 giá cho 3 năm, ít nhưng được cái S của bác ấy 250m nên số lượng bù chất lượng cũng ngon :).

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Em nghĩ bác Jay bán mua lại trong BRC thôi.
Chứ bán BRC mà ra ngoài mua có phỏng tay :).
Bác Jay bán chênh 10 giá cho 3 năm, ít nhưng được cái S của bác ấy 250m nên số lượng bù chất lượng cũng ngon :).
bác Toni dạo này thấy ít lên OS. cv vẫn ổn chứ bác? mua đất đâu nữa rồi:cool: