Tập Lái
1/5/16
26
134
28
23
Hehe,
Bác bán xong, em khẳng định sau 1 hồi bôn ba tìm chốn đầu tư thì khả năng cao bác lại về BRC :).
Mà khi về cũng kg dễ (khó mua) nên khả năng cao bác sẽ thấy tiếc nền đã bán :).
Nhưng tốt nhất bán rồi đừng tiếc bác ạ :).
Hoa thơm mỗi người ngửi chút :)
vâng e cũng đang tìm hiểu nên mua lại hay chuyển nới khác bác ạh!

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
bác Toni dạo này thấy ít lên OS. cv vẫn ổn chứ bác? mua đất đâu nữa rồi:cool:
Dạo này em đang sống lại thời sv, đang trong giai đoạn cuối thi nhiều + công việc nên bận, ít lên bác ạ.
Em vẫn túc tắc duy trì ra rồi lại vào, dữ ít ít làm của để dành :).

Tập Lái
1/5/16
26
134
28
23
Lô đó của bác Jay em đoán bèo bèo bán giá 35.
.kkk ko được giá như bác nói đâu ạh. giá này nếu e bán thì thời điểm này năm ngoái thì ok. còn sau khi có quyết định thanh tra thì bì xuống giá bác ạh. nếu chính xac ra e phải bán thời điểm đó mói chuẩn. nhưng nó cũng là kinh nghiệm tốt cho e sau này. thời điểm này bán giá thấp hơn khi đó và thêm 1 năm nếu tính thêm lãi suất ngân hàng dẫn đến lợi nhuận thu về cũng kém hơn!

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
.kkk ko được giá như bác nói đâu ạh. giá này nếu e bán thì thời điểm này năm ngoái thì ok. còn sau khi có quyết định thanh tra thì bì xuống giá bác ạh. nếu chính xac ra e phải bán thời điểm đó mói chuẩn. nhưng nó cũng là kinh nghiệm tốt cho e sau này. thời điểm này bán giá thấp hơn khi đó và thêm 1 năm nếu tính thêm lãi suất ngân hàng dẫn đến lợi nhuận thu về cũng kém hơn!
Vậy thì do bác thiếu thông tin rồi.
Thời điểm này khách có nhu cầu BRC rất nhiều, thiếu hàng bán ra và giá tốt lên liên tục.
Trả giá hôm trước hôm sau chưa cọc là khả năng có người cọc rồi.
Mấy lô D Res 10 chỗ đường xấu cũng ra giá 35 hơn rồi.

Tập Lái
1/5/16
26
134
28
23
Vậy thì do bác thiếu thông tin rồi.
Thời điểm này khách có nhu cầu BRC rất nhiều, thiếu hàng bán ra và giá tốt lên liên tục.
Trả giá hôm trước hôm sau chưa cọc là khả năng có người cọc rồi.
Mấy lô D Res 10 chỗ đường xấu cũng ra giá 35 hơn rồi.
vâng nếu vậy thì đúng la e thiêu thông tin thật bác ạh.Vậy các bác đang có hang BRC vững tay chèo nhé . đủ lợi nhuận rồi thì bán còn ko thì cứ để đấy , đến khi e nó lên nhiều thì ko biêt thế noà mà lần đâu.

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
vâng nếu vậy thì đúng la e thiêu thông tin thật bác ạh.Vậy các bác đang có hang BRC vững tay chèo nhé . đủ lợi nhuận rồi thì bán còn ko thì cứ để đấy , đến khi e nó lên nhiều thì ko biêt thế noà mà lần đâu.
thế mới nói bác ra sai thời điểm. giờ là lúc ôm để me đến lúc nóng rực mới chạy... chạy sớm quạ thì chỉ ôm tiền đút z ô bank lấy lời 7%/năm. Còn bác đi mua đất thì giá cả đang lừng lững thế này ai mà dám vào mua....

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
1/5/16
26
134
28
23
thế mới nói bác ra sai thời điểm. giờ là lúc ôm để me đến lúc nóng rực mới chạy... chạy sớm quạ thì chỉ ôm tiền đút z ô bank lấy lời 7%/năm. Còn bác đi mua đất thì giá cả đang lừng lững thế này ai mà dám vào mua....
vâng bác. sau mấy hôm đi kiếm hàng thì đụng đâu nóng tay nơi đó bác ạh!cầm tiền mà nóng hơn là để đất bac.

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
vâng bác. sau mấy hôm đi kiếm hàng thì đụng đâu nóng tay nơi đó bác ạh!cầm tiền mà nóng hơn là để đất bac.
Bác Leoni bán nền N, đi mua nền bự hơn trong BRC mà chạy lòng vòng, hỏi tùm lum, mua trượt liên tục.
Bác khác mua 1 nền D, đi kiếm tiếp mua thêm mà chưa kiếm được.
Vì giá BRC đang rẻ quá nên ai sẵn xèng ôm đó chờ đột biến.
Còn kg, thì có thể nghĩ tới ĐN, BD lưu trữ.
Chứ SG, Q9 giờ lòng vòng, phỏng tay. Dư lời còn nhiều nhưng đối tượng khách hàng đủ khả năng đang thu hẹp.
Bác cứ chạy vòng quanh Q9 coi xem có phỏng tay, nóng mặt kg? :)

Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Bác Leoni bán nền N, đi mua nền bự hơn trong BRC mà chạy lòng vòng, hỏi tùm lum, mua trượt liên tục.
Bác khác mua 1 nền D, đi kiếm tiếp mua thêm mà chưa kiếm được.
Vì giá BRC đang rẻ quá nên ai sẵn xèng ôm đó chờ đột biến.
Còn kg, thì có thể nghĩ tới ĐN, BD lưu trữ.
Chứ SG, Q9 giờ lòng vòng, phỏng tay. Dư lời còn nhiều nhưng đối tượng khách hàng đủ khả năng đang thu hẹp.
Bác cứ chạy vòng quanh Q9 coi xem có phỏng tay, nóng mặt kg? :)
Mình tìm mãi nền Địa Ốc 10 đã giao mà kg ra nè. Khu này giờ khó săn lắm. Chả ai nhả đâu.

Hạng B2
8/11/15
100
236
43
39
Mình tìm mãi nền Địa Ốc 10 đã giao mà kg ra nè. Khu này giờ khó săn lắm. Chả ai nhả đâu.
Bởi... em thấy mấy bác cứ mất công phân tích này kia, trong khi thực tế tìm đỏ mắt ko ra nổi một nền. Cuối cùng em cũng có mua đc nền đường lớn đâu. Cứ chốt giá xong lại kiểu: “ơ, Ck chị ko cho bán nữa”, hoặc “em Thoòng cảm, anh ưu tiên cho người trong nhà..”. tại Res10 tính ra cũng đâu có nhiều nền đâu, và giờ cũng đẹp lên nhiều rồi (trừ khu MNO)