Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Đường 25c (nguyễn ái Quốc) lộ giới 100m đã chi trả tiền đền bù gần xong rồi (còn 1 hộ chưa tìm dc địa chỉ do bán nhà đi nơi khác), năm sau sẽ làm đường theo hình thức BT, đã có quyết định giao chủ đầu tư rồi. Bác nào có tiền tỷ và máu liều thì nhào vô mua mấy lô mặt tiền đường dự án LICOGI 16. Giá 7tr/m2 lô 510m2. Em thấy đường 25c phía KCN gần đường Hùng Vương đang giao dịch giá gần 20tr. Các dự án mặt con đường 25c này không có dự án nào có phân lô mặt tiền đường 25c cả.
Dư án Long tan phải kg bác, Nguyễn Hữu Cảnh queo vào 1 chút phải kg ? Nó vắng như chùa bà đanh.

• Like
Reactions: phumyvt
Hạng C
19/9/10
725
399
63
40
HCM
www.xomnhavuon.vn
Dư án Long tan phải kg bác, Nguyễn Hữu Cảnh queo vào 1 chút phải kg ? Nó vắng như chùa bà đanh.
Đúng rồi đó bác! Kim Oanh đang ôm cả trăm ha gần đó, giá khu này xem như làm tham chiếu. Đang tổ chức múa hát bác ah @@ chắc từ giờ đến giữa năm vẫn có người giữ giá. Công nhận giỏi thật giá tăng mà ai bán mới hay. Khi nào mở bán chắc còn tăng, bán xong thì tèo là chắc luôn :D

Hạng B2
25/12/17
124
207
43
Chắc nhiều đồng chí mua đất mà hứa chờ sổ giờ kẹp chim nhỉ. Nhơn trạch nâng lên 100m2 mới cho tách sổ!

• Like
Reactions: lthanhthai
Hạng B2
25/12/17
124
207
43
Hôm nay đầu năm mình qua Vĩnh Thanh Nhơn Trạch thăm miếng đất của mình gần hồ bơi hạnh phúc. Năm ngoái có người trả 400tr mình k bán. Đất khu dân cư hiện hữu sổ hồng riêng hẻm bê tông 5m dt 5x15 thổ cư hoàn toàn. Có lẽ hiện giờ giá đã cao hơn nhưng cũng không muốn bán vì tiếc địa thế của nó. Nhơn trạch là vùng đất cực đẹp cao ráo sát nách Sài Gòn được bao bọc bởi hai con đường cao tốc và hai con đường nối vào là đường 319 và đường vành đai 3. Khoảng cách giữa hai đường cao tốc khoảng trên dưới 15km. Đặc biệt mình rất thích là nó được bao bọc bởi dòng sông đồng nai rộng lớn tiềm năng to lớn về giao thông thủy và sinh thái. Khoảng 2019 2020 khi đường cao tốc Bến Lức, đường vành đai 3 hoàn thành Nhơn Trạch sẽ bứt phá lên nhiều. Mình tự tin như thế và chắc chắn sẽ chờ đến khi đó.

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.380
113
Hôm nay đầu năm mình qua Vĩnh Thanh Nhơn Trạch thăm miếng đất của mình gần hồ bơi hạnh phúc. Năm ngoái có người trả 400tr mình k bán. Đất khu dân cư hiện hữu sổ hồng riêng hẻm bê tông 5m dt 5x15 thổ cư hoàn toàn. Có lẽ hiện giờ giá đã cao hơn nhưng cũng không muốn bán vì tiếc địa thế của nó. Nhơn trạch là vùng đất cực đẹp cao ráo sát nách Sài Gòn được bao bọc bởi hai con đường cao tốc và hai con đường nối vào là đường 319 và đường vành đai 3. Khoảng cách giữa hai đường cao tốc khoảng trên dưới 15km. Đặc biệt mình rất thích là nó được bao bọc bởi dòng sông đồng nai rộng lớn tiềm năng to lớn về giao thông thủy và sinh thái. Khoảng 2019 2020 khi đường cao tốc Bến Lức, đường vành đai 3 hoàn thành Nhơn Trạch sẽ bứt phá lên nhiều. Mình tự tin như thế và chắc chắn sẽ chờ đến khi đó.
Mình tưởng phải chờ cái cầu Cát Lái chứ

• Like
Reactions: anhduc01
Hạng B2
25/12/17
124
207
43
Cầu Cát Lái sẽ có khi phần lớn đất Nhơn Trạch được quy hoạch bài bản và có chủ để triển khai. Nếu không đội cò lái kéo sang phá nát vùng đất tiềm năng này. Theo tối kiến của em là thế