Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
Theo logic em phán bừa nè:

- Đoạn Giầu Giây - Phan Thiết là có lưu lượng xe đông nhất mà còn kiếm không ra CĐT xây cao tốc (do nhiều nguyên nhân mà chủ yếu là vốn và tỷ lệ tính phí...)
-Từ Phan Thiết trở đi đường thênh thang, lưu lượng xe thì ít (trừ ngày lễ, Tết không nói) thì hỏi có ai muốn đầu tư vô những đoạn này? Đợi chính phủ đầu tư cho dân à... thôi em đi ngủ cho lành để mà còn mơ nữa hahahah... (túm lại là đợi cu con em năm nay 7T, đến lúc nó 18T thi lấy bằng xong...sợ còn chưa có đường để đi nữa kìa...)

P/S: chính phủ đang ra kế hoạch sớm xây đường sắt cao tốc Bắc - Nam nữa kìa... ngủ thêm giấc rồi mơ tiếp tập 2 ahhahaha... (Metro Saigon có nguy cơ phá sản vì xài hết vốn của Nhật cấp, hài quá hài...)
Metro Saigon em lướt google thì ý tưởng 2001, nghiên cứu cái quái gì mà tới 2012 mới bắt đầu... đến giờ thì thua luôn :D

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
chắc 1 số a e trong đây sẽ dc con cháu chở đi trên con dg cao tốc bắc nam thôi. còn 1 số a e còn lại thì ko thấy dc cao tốc bắc nam khi hoàn thành đâu nha
Bác nói đúng em năm nay ở 1/3 U70 chỉ mơ câu đầu của Bác thành hiện thực còn câu 2 thì phải giữ gìn sức khoẻ cho thật tốt thì mơi hy vọng thấy được CT Bắc Nam. Hic hic

• Like
Reactions: Việt Hùng
Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Theo như lời anh Thể nói, thì cuối tháng 7/2018, quyết tâm thông xe cao tốc Quảng Nam - Quảng Ngãi, trước mắt chưa thu phí

Hạng B2
29/12/16
248
171
43
31
năm nay em 25t
hi vọng năm em 35t có thể chở vợ chở con về quê Bình Định ăn Tết trên cao tốc :rolleyes:
Giờ em chỉ cần đoạn GD - PT có cao tốc. Đoạn PY - BĐ (QL1A) làm ơn rải lại nhựa chứ đi mà như thú nhún :( ăn hết nhựa đường rồi bảo sao nó ko bong tróc rồi chắp vá :confused:

Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Em cũng thế, lần nào đi về quê ở Phan Rang, em cũng chỉ mong có đoạn Dầu Giây- Phan Thiết :(. Mà nghe đâu lại delay nữa rồi :(
haiz chung chăn suốt mà giờ em mới biết bác ở PR. bác ở khúc mô? khi nào có dịp AE cafe chém tí nào :D nhà vợ em ngay đài liệt sỹ QL1