Hạng D
4/6/10
1.732
2.433
113
Thực ra nếu dư tiền thì em thích múc xe mới hơn. Cảm giác đi xe mới từ đầu vẫn thích hơn so với xe cũ kể cả xe chạy lướt. Tuy nhiên, tiết kiệm được hơn 150tr thì cũng đáng để suy nghĩ.

• Like
Reactions: vnpeace and yeuxemy
Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Thực ra nếu dư tiền thì em thích múc xe mới hơn. Cảm giác đi xe mới từ đầu vẫn thích hơn so với xe cũ kể cả xe chạy lướt. Tuy nhiên, tiết kiệm được hơn 150tr thì cũng đáng để suy nghĩ.
Nếu đã mua qua xe cũ rồi thì cái này không thành vấn đề, bác khá rành xe cộ nên cũng ko sợ bị lùa gà, mua lướt thì có nhiều cái lợi hơn, tiền đầu tư ít hơn, bán lại đỡ lỗ hơn, đương nhiên phá trinh thì lúc nào cũng ngon nhất,:D

Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
Xe bác có 2 giàn lạnh chứ?

Hạng D
4/6/10
1.732
2.433
113
Xe bác có 2 giàn lạnh chứ?
Có 2 dàn đó bác. Sau 1 tuần chạy thì em thấy 1 dàn trước là OK rồi. Dàn sau chỉ tổ bị thằng nhóc nhà em cứ leo ra sau vặn. Dàn lạnh trước khá mạnh, làm lạnh nhanh.

Lúc mới chuyển từ sedan lên còn lọng cọng một tý do xe to hơn. Sau 1 tuần thì quen xe rồi. Bây giờ lái chiếc này rất thích, máy móc cực êm và mạnh nên chạy trong phố rất nhẹ nhàng. Rất hài lòng với quyết định này.

Chỉnh sửa cuối: