Tập Lái
21/3/08
18
0
1
yobanbe.zing.vn
Em đang nghiên cứu con Cap để mua thì thấy cái vô lăng của Vidamco không có bộ điều chỉnh âm thanh giống như phiên bản bên Anh:
http://www.chevrolet.co.uk/captiva/captiva-interior-views-images-05.html

Cái này do bên Vidamco cắt bớt?

Nhân tiên muốn hỏi các pác mua xe Cap thì nên mua ở đại lý nào trong SG? Em tính lấy vào tháng 10 này.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
59
GMFC
RE: Captiva liên doanh không có bộ điều chỉnh trên vô lăng giống nước ngoài?

đúng rồi bác ơi Cap ở VN không có đâu, để giảm giá thành đó, theo em thì nếu bá muốn lấy cap thì cứ liên lạc với bác carexpress đi

Hạng B2
27/10/07
338
0
0
TP.HCM

CAP Vn ko có, xe em CAP nhập (winstorm) có chữ năng này:D

Hạng B2
10/3/08
250
16
18
47

Trích đoạn: namcuongle

Bác cho em hỏi Win nhà em cũng có nhưng từ khi em lắp DVD vào thì mất chức năng này. Đấy là do trình chú lắp kém hay là cái DVD nó kô có đầu dây để nối với chức năng đó????

Hạng B2
18/11/06
172
0
0
39
gmoto.com.vn

bác ơi qua ngoài này đặt hàng đi bác ơi có xe nhanh lắm nè,cầm tiền qua lấy luôn nếu bác muốn.

Hạng B2
27/10/07
338
0
0
TP.HCM

Trích đoạn: Winstorm07

Trích đoạn: namcuongle

Bác cho em hỏi Win nhà em cũng có nhưng từ khi em lắp DVD vào thì mất chức năng này. Đấy là do trình chú lắp kém hay là cái DVD nó kô có đầu dây để nối với chức năng đó????

Cái DVD của bác ko có dây để nói vào chức năng đó bác ah.
Em cũng lắp DVD nhưng thợ ở trong SG nó làm được chức năng chỉnh Vol ah, còn các chức năng khắc thì "i tờ ít, tờ ít tít nặng....:D"

Hạng B2
12/12/07
312
244
63

đồ liên doanh phải khác chứ bác. không có như phiên bản củ tức là bị cắt rồi chứ còn gì

àh bác sửa lại dùm em cái chữ em tô màu đỏ cái. đọc xong em không nhịn cười được

Trích đoạn: YoXeHoi

Em đang nghiên cức con Cap để mua thì thấy cái vô lăng của Vidamco không có bộ điều chỉnh âm thanh giống như phiên bản bên Anh:

Nhân tiên muốn hỏi các pác mua xe Cap thì nên mua ở đại lý nào trong SG? Em tính lấy vào tháng 10 này.

Tập Lái
21/3/08
18
0
1
yobanbe.zing.vn

Trích đoạn: higher

đồ liên doanh phải khác chứ bác. không có như phiên bản củ tức là bị cắt rồi chứ còn gì

àh bác sửa lại dùm em cái chữ em tô màu đỏ cái. đọc xong em không nhịn cười được

Trích đoạn: YoXeHoi

Em đang nghiên cức con Cap để mua thì thấy cái vô lăng của Vidamco không có bộ điều chỉnh âm thanh giống như phiên bản bên Anh:

Em đã edit lại, cám ơn bác đã phát hiện ra

Hạng B2
24/5/10
282
1
18
Re: RE: Captiva liên doanh không có bộ điều chỉnh trên vô lăng giống nước ngoài?

bác nào có nhu cầu gắn bộ điều khiển âm thanh thì ghé qua OS-MART khu vực linh kien va dich vu cho oto nhé!

Tập Lái
18/6/10
21
0
0
Re: RE: Captiva liên doanh không có bộ điều chỉnh trên vô lăng giống nước ngoài?

bác mua cái vô lăng nước ngòai bỏ vô