Hạng D
10/7/08
2.391
2.333
113
RE: Caravan BMT:Tổng kết - đóng góp rút kinh nghiệm - Offline

Sau chuyến đi này, tôi thích nhất là tinh thần đồng đội của tất cả các mem trong đoàn, nhất là thời gian đoạn đường về từ Bù Đăng, trời tối mà tất cả cùng "đắt nhau chạy trong đêm" có trật tự, không có sự cố gì xảy ra ngoài ý muốn cả.
Riêng tôi có ý kiến về tài chính còn dư lại sau chuyến đi: trong tổng số tiền mà Sie tổng kết, tôi không thấy có khoản chi phí cho chuyến tiền trạm, vì thế FFC nên trích ra và trả lại cho đoàn tiền trạm, dù biết rằng mọi người đến với nhau với tinh thần đoàn kết, vui là chính, nhưng có "thực mới vực được... HỘI FFC". Có gì thì các mem cứ việc bóng bàn tiếp nhé.
@F1Racer: xe đã sửa CD và kiếng cửa xong chưa? ngày off tổng kết, tôi sẽ chính thức xin được ra mắt các mem FFC.

Last edited by a moderator:
VAF
Hạng B2
23/5/08
301
0
0

Trước tiên em xin chúc mừng chuyến Caravan BMT thành công
, em xin có một vài ý kiên nhỏ

Em cũng nhất trí với ý kiến của báv Vuilakhoai, theo em chuyến đi vui vẻ, không có thiếu sót gì, một vài vấn đề nhỏ thôi, cái đó thì không thể tránh khỏi, như hội nghị G7 còn xảy ra :D:D.

Em cũng lần đầu tiên tham dự Caranvan của FFC, em thất vui và thoải mái, Cám ơn bác F1racer & bác Sie, chúc BDH FFC thành công trong các chuyến offline tới.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Theo như đề xuất của các bác, offline tổng kết sẽ được tổ chức vào thứ 7 ngày 6/9 lúc 18h tại Lan Anh để anh em giao lưu trao đổi sau chuyến đi vì trong chuyến vừa rồi có một số bác tham gia lần đầu chỉ biết mặt mà chưa biết nick:).
Để thể hiện tinh thần đoàn kết OS-FFC, theo như đề xuất của 1 số bác tham gia lần này, BTC sẽ trích 1,5tr hỗ trợ bác vhdtrans trong sự cố de xe bể tường rào - số tiền tuy không nhiều nhưng thể hiện tinh thần và tinh cảm của các thành viên trong đoàn lẫn nhau - Mong bác vhdtrans chấp nhận đề xuất này :)
@Nhat Ha: mấy hôm nay về mệt nên chỉ nằm nhà, con xe vẫn nhìn như con heo mọi :D, chưa đem đi set lại cửa và CD, cái này đơn giản thôi bác ạ :) Cám ơn bác quan tâm .

Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam

Cảm ơn F1 và Sie đã chuẩn bị cho anh em FFC một chuyến đi thật trọn vẹn

Cảm ơn các bác trong đoàn đặc biệt là bác trentungcayso và bacthangdau đã hỗ trợ trong việc di chuyển của đoàn một cách an tòan

cảm ơn v / c bác sushi3t về việc chuẩn bị bộ đàm cho đòan

Hẹn gặp tất cả các bác trong lễ tổng kết

Hạng B2
6/5/07
284
2
18

Trích đoạn: F1racer

Để thể hiện tinh thần đoàn kết OS-FFC, theo như đề xuất của 1 số bác tham gia lần này, BTC sẽ trích 1,5tr hỗ trợ bác vhdtrans trong sự cố de xe bể tường rào - số tiền tuy không nhiều nhưng thể hiện tinh thần và tinh cảm của các thành viên trong đoàn lẫn nhau - Mong bác vhdtrans chấp nhận đề xuất này :)
.

@Các Bác: Trước hết gia đình em rất cảm động trước sự quan tâm của các Bác. Vụ này em lo xong hết roài ạh. Nhờ HT dàn xếp đâu đó êm đẹp trong tinh thần thân ái rồi ạh.

Số tiền này, như đã đề nghị là mình bổ sung vào cái khoản off-ẹp vào thứ 7 này cho hoành tráng. :D

Một lần nữa .. em cảm ơn các Bác rất nhiều.;).
Đúng là có đi dường xa mới thấm đẫm tình anh em
! Các Bác nhỉ ! Chuyến đi này có nhiều cảnh thật sự xúc động lắm các Bác ạh.

Chúc FFC phát huy sự đoàn kết và vững mạnh phát triển!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Ok bác vhdtrans !!!!

@all: Như các bác đã đề xuất và nói chuyện qua dt với bác vhdtrans, mọi chuyện cũng đã giải quyết xong trong tình thân ái, bác Vhdtrans gởi lời cám ơn đến toàn thể anh em OS đã dành cho gia đình bác ấy sự quan tâm sâu sắc và xin phép không nhận số tiền hỗ trợ, nhưng đề xuất dùng hết số tiền quỹ đang còn cho vụ off chai ngày 6/9 thêm phần hòanh tráng .:)

@bác vhdtrans: mọi người đang đợi thông tin hình ảnh từ ống kính của bác đấy ....:)

Hạng B2
20/3/08
206
2
0
tp.Hồ Chí Minh

Chuyến đi BMT của FFC tổ chức lần này,theo cá nhân em là quá thành công rồi.Khó mà đòi hỏi hoàn hảo cho 1 chuyến đi có hàng mấy chục xe và hơn 100 thành viên lớn + bé,ở một địa điểm không hoàn toàn thuận lợi như mọi người chúng ta mong muốn.

Xin chúc mừng thành công của ban điều hành mới của FFC.

Xin chúc mừng thành công của chuyến đi đầu tiên do HT F1racer tổ chức.

Hạng B2
24/3/08
130
0
0

Kính các bác muốn thửơng thức AMACONG : Em có nhiều nhưng ngâm phải 6 tháng mới công dụng,hẹn sau 06 tháng em sẽ đem theo Kính mỗi bác 01 ly (Tuyệt hảolun - Em sài rùi - Vừa rồi Bà Cả cho lúa đổi được 12 THANG mờ) :):):) .Bác nào múm thử lun,hẹn tối thứ 07 em đem theo một ít sẽ sài theo kiểu của Bacgiagan (ngậm như ngậm HỒNG SÂM ĐẠI HÀN) : CÔNG DỤNG TỨC THÌ (Mời các bác học hỏi kinh ngiệm của Bacgiagan) :D:D:D
VÙLAKHOAI - VÈO :mad::mad::mad:

VAF
Hạng B2
23/5/08
301
0
0

Trích đoạn: vhdtrans

Trích đoạn: F1racer

.

@Các Bác: Trước hết gia đình em rất cảm động trước sự quan tâm của các Bác. Vụ này em lo xong hết roài ạh. Nhờ HT dàn xếp đâu đó êm đẹp trong tinh thần thân ái rồi ạh.

Số tiền này, như đã đề nghị là mình bổ sung vào cái khoản off-ẹp vào thứ 7 này cho hoành tráng. :D

Một lần nữa .. em cảm ơn các Bác rất nhiều.;).
Đúng là có đi dường xa mới thấm đẫm tình anh em
! Các Bác nhỉ ! Chuyến đi này có nhiều cảnh thật sự xúc động lắm các Bác ạh.

Chúc FFC phát huy sự đoàn kết và vững mạnh phát triển!

Nghe tin mông bác gặp vấn đề , nhưng hôm sau bác đi nha trang sớm quá không kịp hỏi thăm bác, xong hết rồi đúng bác.