Hạng B2
2/3/06
131
1
0
68
Viện dưỡng lảo Q5
RE: caravan mini

Nói về MTDTGPMN và TW Cục Miền Nam còn gọi là RỜ = R, sử sách và báo chí đã nhắc đến nhiều lắm rồi e rằng nhắc lại sẻ bị khiếm khuyết - con đường để đi từ TP/HCM hay từ hội quán OS cà đến TW Cục ngày nay với một chiếc xe 1.3 L trong vòng 2-3 tiếng chúng ta đã đứng ngay điểm xung yếu của TW Cục / vùng đất trắng, vùng đất của oanh kích tự do - không một sinh vật nào tồn tại được dưới bom tấn bom rải thảm của B.52 , cũng con đường này trên 30 năm về truớc để đến được, nhiều khi mất cả mấy ngày trời thậm chí là cả một cuộc đời, trên con đường này bao nhiêu những nguời con ưu tú của đất nuớc đã nằm xuống để cho con đường ngày hôm nay trở về với gía trị địa lý thực của nó, các thế hệ sau không được phép quên một chặng đường oai hùng mà đất nuớc đã trãi qua, chuyến đi TW Cục kỳ này cũng nhầm mục đích nhắn nhủ đó .
Trong tương lai car mi sẻ tổ chức các chuyến đi nghiên cứu lịch sử, địa lý, và đặc biệt là các chuyến đi làm từ thiện - đem niềm vui lại cho người khốn khó- rất mong tất cả các thành viên ủng hộ .

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: zin3cau
Hạng B1
31/7/06
64
0
0

Trích đoạn: pigeon

Hix:D:D:D...tại bác tự khai đó nha, em kính yêu cầu bác thủ quĩ thu thêm $ của bác Fè để ...mua sữa bù lỗ cho mấy em nhỏ chỉ gặm bánh mì uống nước suối mà cũng phải đóng 5 chịt đồng đê.....hehhe---------->>>chuồn...

Báo cáo bác. Tinh thần tự chia của car.mi không chia suất ăn của các em nhỏ. Gaume chỉ thống kê số người lớn trên xe, các xe tự báo cáo chứ gaume cũnng không đếm cụ thể. Lỡ bác nào có quên mà báo cáo luôn em nhỏ thì lỗ... nhưng rút kinh nghiệm cho lần sau. trẻ em là tương lai đất nước mình phải lo nuôi cho chúng mau lớn ai nỡ lòng nào lại tính tiền các em bao giờ !!!!

Hạng B2
10/5/06
100
0
16
53

em rất đồng ý với ý kiến của bác gaume. Tuy em đi chơi không có em nhỏ mang theo nhưng em thấy chúng ta chia theo số người lớn là rất ok.

Tập Lái
30/7/06
1
1
0

CÁC BÁC ƠI. KHÔNG BIẾT CÁC BÁC NGHỈ SAO. CHỨ 10 PHỤNG HIỆP TÔI NGHỈ.
KHÔNG CÓ GÌ SƯỚNG BẰNG ĐI DU LỊCH.
KHÔNG CÓ DU LỊCH NÀO THÚ VỊ BẰNG CARAVAN.
ĐƯỢC CỞI CON NGỰA SẮT YÊU QUÍ CỦA MÌNH ĐI CHU DU THIÊN HẠ.:D

• Like
Reactions: Ha Sonata
VETERAN
15/3/05
731
10
0
Cà Mau

Trích đoạn: 10phunghiep

em nghĩ bác ở nhà nghĩ khác ạh!
[:'(]

Hạng B2
2/3/06
131
1
0
68
Viện dưỡng lảo Q5

Trích đoạn: hailua_dichat

Trích đoạn: 10phunghiep

em nghĩ bác ở nhà nghĩ khác ạh!
[:'(]
Hai lúa này "kỳ " qúa nha, cứ nói vào " tim đen " người ta khg hè ;) ;);)

Hạng B1
12/1/13
84
0
8
Re: RE: caravan mini

Các Bác cuối tuần nào cũng đi du lịch trong nước sướng thật!

Tập Lái
22/9/14
19
3
3
57
Chào cả nhà ! Mình thấy hội này vui muốn tham gia nhưng sao cả năm 2014 không có gì mới nhỉ ?