Hạng B2
2/3/06
131
1
0
68
Viện dưỡng lảo Q5
Kính thưa các bác .
Chúng tôi một số ae thích đi du ngọan hàng tuần, đã thành lập một nhóm du lịch bằng xe 4b gọi tắt là CAR MI .
Hàng tuần chúng tôi đều có tổ chức những chuyến đi nội địa với tiêu chí "VUI LÀ CHÍNH " MỌI THỨ HỢP TÁC THEO TINH THẦN kampu "CHIA", trên đường đi chúng ta có sử dụng bộ đàm để thông tin liên tục rất vui .
Nay thông báo các bác biết để cùng tham gia .
Tuần nay về Tây Ninh thăm bác "batay" và TW Cục MN, các bác nào tham gia xin báo trước cho chúng tôi .
Thân

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/3/06
131
1
0
68
Viện dưỡng lảo Q5
RE: caravan mini

Trích đoạn: nguyengia

Vụ bộ đàm sao rồi Bác Đức ? hiện giờ mình có bi nhiêu cái ruì ạ ? còn Repeater nữa chứ Bác định mua loại tần số UHF hay VHF để anh em còn biết mua máy con cho phù hợp và tương thích :)
sau khi xét tới xét lui ae quyết định :
Sử dụng Icom / IC - U 82 ( UHF ) còn dãi cụ thể bao nhiu thì chờ để hỏi lại bác bán máy- máy này có 204 channel tự cài đặt, ae đang yêu cầu Cty cung cấp máy cải tạo để sử dụng pin Li .
Thân .

VIP
10/2/06
110
0
0

Em đăng ký 1 xe 4 ngườii, 2 mày râu 2 mày ngài

Hạng B1
31/7/06
64
0
0

Car. mini hôm Thứ bẩy ( 29/7 ) Sau khi đi dự đám tang mẹ của Hùng Car. Xe của bác 12long phải quay về Nha Trang ngay trong đêm đó ( bác 12long luôn lái 1 mình trên dặm đường đất nuớc ) và bác 10phunghiep cũng phải quay về Phụng Hiệp trong tối hôm thứ 7 nên cả đoàn đã nhất trí quay xe ra BìnhChâu chơi để chia tay cùng bác 12long và bác 10phunghiep. Sau khi tắm nước khóang nóng và ăn cơm chiều cả đoàn chia tay nhau rất...bịn rịn
caravan mini - Tham quan TW Cục Tây Ninh
Có mấy tấm ảnh pót lên các bác xem chơi. Hy vọng cuối tuần này trong ảnh sẽ có sự hiện diện của các bác cho xôm tụ.

1. Đoàn xe Caravan mini đại diện cho OS đi chia buồn cùng gia đình chú Hùng Car. Đầu tiên là xe của bác duki duke - Xe bác anphong - Xe bác 12long - xe bác batay - Cuối cùng là xe bác 10phunghiep.

2. Toàn đoàn chụp ảnh trước đường vào suối nước nóng Bình Châu.

3. Trên đường đi vào.

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

@ bác DUCKY DUCKE
Vậy là tuần này bác đi TÂY NINH em bận mất rồi tiếc qúa còn kế hoạch cho tuần sau thì sao ? có gì báo cho em biết với .

Em có 02 máy KENWOOD TK -3107 UHF FM TRANSCEIVER không biết có kết nối được với máy của các bác không vậy?????????????????????????????

Hạng B1
31/7/06
64
0
0

@ DAOTHOAT: gaume với bác Đức tuy hai nhưng một. Chú iên tâm kế họach đi chơi sẽ tính theo từng cuối tuần. Sẽ cố gắng tổ chức liên tục để ae nào bận không đi được chuyến này sẽ đi chuyến sau. Chú phải tham gia box từ thiện với bác Đức vì có nhiều việc cần chú giúp lắm đấy. Qua đó mà còn lo xếp hàng lấy số đi không là mất phần đó chú ơi!!!!

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

[&:] HI222222222
Bác GAUME có phải là cái bác mi nhon mặc dồ mầu tím diểm đen trên cái ảnh trên ko vậy ạ????????

Em nghi ngờ lắm.

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Cho em đăng ký, nhưng lúc các bác đi Mộc Bài thì em và bà xã chạy wa Núi Bà Đen có được không ạ?:)
Còn vụ Ba He thì em ĐT đặt hàng trước cho các anh chị được đó, quán quen mà !;)