Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Cứ đề nghị, làm dự án, đất lại có cơ hội đẩy lên, cầu xây ở đoạn nào bên Sài gòn nhỉ? để đi tắt đón đầu chứ

Hạng B1
27/11/13
90
156
33
Cứ đề nghị, làm dự án, đất lại có cơ hội đẩy lên, cầu xây ở đoạn nào bên Sài gòn nhỉ? để đi tắt đón đầu chứ
Đieemr đầu dự án tại ngã tư giao giữa đường D (Khu công nghiệp Cát Lái) với đường Nguyễn Thị Định, Quận 2, chỗ rẽ vào chung cư Citihome đó bác

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Cái cầu này thì chưa biết có mần hay không, còn đường vành đai 3 là có, ngã 3 tân vạn, qua q9 kế đền Hùng băng qua nhơn trạch.

• Like
Reactions: thach.sanh
Hạng B1
27/11/13
90
156
33
Làm cầu và di dời Cảng Cát Lái qua bờ bên kia, khu cảng hiện nay làm khu dân cư hoặc du lịch gì đos, mở rộng quy hoạch khu Cát Lái luôn là quá đẹp luôn phải ko các bác :3dcuoi:?

• Like
Reactions: shoodT
Tập Lái
11/10/13
33
54
18
Ko những cảng Cát Lái, còn cảng Phú Hữu quận 9 nữa,

Nếu không di dời các cảng này về Hiệp Phước thì ko thể làm cầu được, trừ phi lại chơi cái cầu hoàng tráng hơn cầu Phú Mỹ,

Cầu làm vành đai 3 sang Nhơn Trạch thì đơn giản hơn nhiều, các bác tập trung oánh mé đó khả thi hơn ;-)

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Ko những cảng Cát Lái, còn cảng Phú Hữu quận 9 nữa,

Nếu không di dời các cảng này về Hiệp Phước thì ko thể làm cầu được, trừ phi lại chơi cái cầu hoàng tráng hơn cầu Phú Mỹ,

Cầu làm vành đai 3 sang Nhơn Trạch thì đơn giản hơn nhiều, các bác tập trung oánh mé đó khả thi hơn ;-)

Nhanh thì 3 năm nữa mới khởi công, chậm thì ko bik khi nào.

Bàn sớm chi cho mệt vậy mấy bác :)

• Like
Reactions: Nhan.Tran
Hạng C
12/9/14
676
6.604
93
không bao h có chuyện đó đâu Bác, cảng Cát Lái là một nguồn thu cực lớn, làm sao di dời khơi khơi như thế được. Trước mắt sẽ có kế hoạch di dời ra Cái Mép đã!
bác nói sao chứ em thấy cổ phiếu nó lèo tèo :3dquaytay:

Hạng B1
27/4/16
99
832
93
Nhanh thì 3 năm nữa mới khởi công, chậm thì ko bik khi nào.

Bàn sớm chi cho mệt vậy mấy bác :)
Like ngay và luôn. Thật lòng mà nói thì những ai đang, đã, sẽ nhắm Nhơn Trạch, đi tắt đón đầu sân bay Long Thành trước sau nhận ra sự thật "đi luôn rồi em".

Status
Không mở trả lời sau này.