Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
11/4/16
2
112
28
Like ngay và luôn. Thật lòng mà nói thì những ai đang, đã, sẽ nhắm Nhơn Trạch, đi tắt đón đầu sân bay Long Thành trước sau nhận ra sự thật "đi luôn rồi em".
Vẫn Ko hiểu gần sân bay có vị gì để đi tắt đón đầu, về SG thì sẵn đường cao tốc, về VT thì sẵn QL51 to đùng, đa số khách xuống sân bay đều làm phát taxi về trung tâm, ko ai la cà gần sân bay cả. Khách muốn đi máy bay cũng làm phát từ trung tâm đến sân bay check in, sau đó dùng dịch vụ tại sây bay.

• Like
Reactions: seanice
Hạng B2
27/12/14
256
5.312
93
43
Vẫn Ko hiểu gần sân bay có vị gì để đi tắt đón đầu, về SG thì sẵn đường cao tốc, về VT thì sẵn QL51 to đùng, đa số khách xuống sân bay đều làm phát taxi về trung tâm, ko ai la cà gần sân bay cả. Khách muốn đi máy bay cũng làm phát từ trung tâm đến sân bay check in, sau đó dùng dịch vụ tại sây bay.

Vô mấy cái đường quanh sân bay TSN đi rồi phán bác!
Bởi nghĩ thế xưa bộ đội bán 2 cây vàng 1 miếng đất nhà nước cấp dân sg éo mua bảo ở gần sb ồn!
Bắc kỳ di cư vô mua ầm ầm giờ nhà toàn trẹo usd thì lại bảo: Ối bọn Bắc ăn hối lộ mới giàu vậy kkkkk

Tập Lái
11/4/16
2
112
28
S
Vô mấy cái đường quanh sân bay TSN đi rồi phán bác!
Bởi nghĩ thế xưa bộ đội bán 2 cây vàng 1 miếng đất nhà nước cấp dân sg éo mua bảo ở gần sb ồn!
Bắc kỳ di cư vô mua ầm ầm giờ nhà toàn trẹo usd thì lại bảo: Ối bọn Bắc ăn hối lộ mới giàu vậy kkkkk
Ko so với TSN được vì nó nằm trong TP, sân bay về LT thì tương lai sẽ giống Sân bay Nội bài ở Hà Nội bây giờ. Ko có vị gì đâu

Hạng B1
27/4/16
99
832
93
thế mới nói "đi tắt đón đầu, đi luôn rồi em" chứ

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
S
Ko so với TSN được vì nó nằm trong TP, sân bay về LT thì tương lai sẽ giống Sân bay Nội bài ở Hà Nội bây giờ. Ko có vị gì đâu
Đồng ý với bác, sân bay trong TP nó khác. Nếu dời xa thì quanh đấy chỉ phục vụ cho đội ngủ nhân viên sân bay do tiện đi làm. Nếu có luôn tàu điện từ ga về TT TP như các sân bay ở NN thì dọc các trạm xây nhà cho thuê chứ không thể phát triển như ở TSN được đâu :)
thế mới nói "đi tắt đón đầu, đi luôn rồi em" chứ

Em đi xa quá, em đi xa anh quá :)

Hạng B1
27/4/16
99
832
93
Vụ này NT sẽ thế nào nhỉ?

View attachment 475701
Em nhận được văn bản này. CĐT gởi để lùa gà.
Trung tâm thành phố ngoài nơi làm việc kiếm tiền, nhiều chỗ ăn chơi và giải tỏa bản năng gốc.
Sân bay Long Thành còn khá lâu mới xong, và Nhơn Trạch còn rất lâu mới như SG hiện tại.

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Em nhận được văn bản này. CĐT gởi để lùa gà.
Trung tâm thành phố ngoài nơi làm việc kiếm tiền, nhiều chỗ ăn chơi và giải tỏa bản năng gốc.
Sân bay Long Thành còn khá lâu mới xong, và Nhơn Trạch còn rất lâu mới như SG hiện tại.
CDT nào gửi vậy bác? Có dự án ở đâu?

Hạng B1
27/4/16
99
832
93
CDT nào gửi vậy bác? Có dự án ở đâu?
Chủ Đầu Tư gởi em là cty Vina Living, dự án Đảo Đại Phước. Em vừa chạy 1 căn khỏi Đại Phước 2 tuần trước, CĐT chưa biết em chạy nên gởi em 1 bản.
Nhơn Trạch hi vọng sân bay Long Thành. Giờ chưa xây, quên luôn BĐS Nhơn Trạch đi bác.

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Chủ Đầu Tư gởi em là cty Vina Living, dự án Đảo Đại Phước. Em vừa chạy 1 căn khỏi Đại Phước 2 tuần trước, CĐT chưa biết em chạy nên gởi em 1 bản.
Nhơn Trạch hi vọng sân bay Long Thành. Giờ chưa xây, quên luôn BĐS Nhơn Trạch đi bác.
Em thấy cũng lạ. NT có 5-6 khu công nghiệp gần đó mà thành phố NT hoang vắng như thế, trong khi đất rẻ như cho. Liệu kỳ vọng gì ở sân bay?

• Like
Reactions: seanice
Status
Không mở trả lời sau này.