Hạng B2
24/11/08
198
19
18
xăng dầu kv2 nằm ở ld, nhưng ko nhớ số mấy !
còn số 17 là sofitel haha !

aaw confirmed
Hạng C
3/10/09
597
153
43
Có 1 chiêu nữa là bảo xe mình đậu lệch với đồng hồ , nhìn nghiêng không thể thấy số , và ảo thuật bấm nhả cho đến khi trả tiền vẫn đúng đồng hồ , nhưng hao hụt 30 % rồi , nhân viên cũng giả vờ đến bấm bấm cái gì đấy xem như trả về 0 . Sau vụ đấy khi xuống xe không bao giờ em mở nắp xăng trước mà đi ra nhìn cái đồng hồ xem trả về 0 chưa đã rồi mới mở nắp , nó có gắn con chíp gian thì mình chịu chết thôi chứ cái vụ chưa trả về 0 mà bị thì đau lắm .

Tập Lái
24/6/09
45
0
0
_Các cây xăng Petrolimex chính hiệu thì luôn đổ đúng nhưng NV thì hay làm trò này lắm. Mình đã từng bị 2 lần (Ngã tư Gò Đậu và Hàm Thuận Nam). Các Bạn tập thói quen cứ thong thả đừng mở nắp xăng liền và mắt luôn nhìn đồng hồ lúc mở nắp xăng nhé.

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36
nhà em gần đó, em toàn đổ ở đó, hình như him mà bác chủ thớt nói có phải dáng hơi lùn và ốm không ạ? vì em thấy có bữa chị gái kia đứng cải với him đó về vụ đỗ thiếu xăng. và em cũng từng bị một lần ăn gian như vậy, nhưng vì sơ ý ko để ý đồng hồ vì thấy đỗ hoài mà lần nào cũng đàng hoàng, từ đó em lúc nào cũng bắt nó trả về 0 rùi em mới vào mở nắp xăng cho nó, và em cũng từng bị ngay ngã 4 2ba Trung với Trần Cao Vân, bị bác đỗ xăng hỏi tùm lùm về xe làm em không để ý thế là bị ăn gian, từ đó trở đi, lúc nào đỗ xăng ai hỏi gì em cũng như bị điếc.
. mấy bác cẩn thận chiêu này của mấy bác đỗ xăng.