Tập Lái
4/10/18
5
3
3
31
Bác lên gia lai đúng không nhỉ? Mới thấy xe nào giống xe bác đi ngang qua thị xã ayunpa

Tập Lái
5/2/15
39
30
21
39
Vote cho bác 1 like. Em thì chỉ mới dám Sài Gòn - Phú Quốc bằng con xe đầu tiên và duy nhất. Cũng muốn chia sẽ cảm xúc hành trình sữa chữa và cảm giác trên đường nhưng trình văn vẻ kém không biết viết sao. Hihi

Câu chuyện về bim già và chuyến xuyên Việt nhiều cảm xúc.

Hình chờ phà Thạnh Thới - Phú Quốc giữa trưa nắng gay gắt hôm thứ 6 vừa rồi.

Attachments

Hạng B2
13/5/18
103
229
58
39
Vote cho bác 1 like. Em thì chỉ mới dám Sài Gòn - Phú Quốc bằng con xe đầu tiên và duy nhất. Cũng muốn chia sẽ cảm xúc hành trình sữa chữa và cảm giác trên đường nhưng trình văn vẻ kém không biết viết sao. Hihi

View attachment 1965402
Hình chờ phà Thạnh Thới - Phú Quốc giữa trưa nắng gay gắt hôm thứ 6 vừa rồi.
Cứ viết theo cảm xúc mạch mình đi thôi anh.kiểu gần gũi anh em dễ đọc chứ văn hoa quá em không quen :D

Xem về về chiều nay cho vô Gara check lại toàn diện rồi cho an tâm sau hơn 4000km liên tục :D
Câu chuyện về bim già và chuyến xuyên Việt nhiều cảm xúc.

Attachments

Hạng B2
2/7/17
219
220
48
35
Tôi phải đăng nhập để Like cho Bác. Vì tinh thần Bimmer. Vì hành trình chinh phục thử thách của Bác.
Tôi cũng có em Bmw f30 đời cuối 2013, xe mua về càng chạy càng thích. Duy chỉ có 1 điều ko thích là chi phí nâng cấp và bảo dưỡng quá mắc mỏ.
Nếu cho lựa chọn lại, có lẽ tôi sẽ cộng thêm 100 triệu vào giá mà người bán xe cũ muốn bán, để ngồi cân nhắc thật kĩ trước khi xuống tiền.
Thân !!