Tập Lái
22/3/13
42
27
18
Mình cũng đang đi chiếc y chang bác chủ thớt, có anh em nào đi HR-V ở SG thì cafe cuối tuần cho vui.

Hạng C
24/5/14
61
7
8
34
Honda cắt option quá độc, cảm giác cắt mà như ko cắt, vẫn đầy đủ HSS, full led, auto hold, phanh điện tử, còn mấy cái cắt toàn độ được. Xe này về chạy thanh cảnh trong đô thị quá ngon, gầm lại cao, cần ra cao tốc thì có HSS.

Hạng B2
26/5/14
51
2
8
38
Xe ngon phết dùng để đi phố thì quá ok do xe nhỏ gọn, mua xe về bọc lại da ghế và volang, gắn thêm mấy cái cảm biến và 1 loa sub nữa là full bài.

Creta hay Seltos chắc cũng san sẻ bớt khách nhưng ai tỉnh táo sẽ mua HR-V này. 2 con kia cũ quá rồi, cũng không có nhiều an toàn

Hạng C
26/2/14
115
4
18
Đồng Nai
Tăng tốc vượt xe khác cảm giác máy mượt k bác? chỉ sợ máy lên thì lên được hơn 100km/h mà cảm giác k bốc mà ì ì thì toang

Hạng B2
30/7/13
107
3
18
Chính nó, cảm giác lái cũng cùng bản sắc nên con xe mạnh và lái dễ chịu lắm
Cách âm ngon là do đời này được xịt thêm bọt cách âm, phuộc thì được làm mới nên sẽ thấy êm
Câu chuyện vui của em: Mua xe 700 triệu được nhiều người tưởng mua xe tiền tỷ

Hạng B2
13/1/15
136
12.727
93
33
Giữa con Hrv G này với Yaris Cross, và cx30 cx3 thì em chọn xe Honda. Cùng là đời mới nhưng 3 con kia ngáo ngáo kiểu gì, thiết kế cũng không đẹp
Đó cũng là suy nghĩ của em khi chọn con HR-V này. Em ưu tiên xe mới và an toàn
Xe ngon phết dùng để đi phố thì quá ok do xe nhỏ gọn, mua xe về bọc lại da ghế và volang, gắn thêm mấy cái cảm biến và 1 loa sub nữa là full bài.

Creta hay Seltos chắc cũng san sẻ bớt khách nhưng ai tỉnh táo sẽ mua HR-V này. 2 con kia cũ quá rồi, cũng không có nhiều an toàn
Đó cũng là suy nghĩ của em khi chọn con HR-V này. Em ưu tiên xe mới và an toàn
Sao thấy nhiều người chê con này ồn các bác nhỉ?
Em đang đi bản G. Có lẽ với em ồn chỉ là đồn thổi của mấy thanh niên trải nghiệm xe trên...mạng, e đi nhiều xe rồi thấy độ ồn k xê xích nhau là bao. Để chọn một chiếc xe mà lăn tăn chuyện ồn rồi bỏ qua hàng loạt điểm ăn đứt các xe khác như đầm chắc, cảm giác lái sướng, khả năng vận hành và tính năng an toàn phải nói là nhất trong phân khúc.
Tăng tốc vượt xe khác cảm giác máy mượt k bác? chỉ sợ máy lên thì lên được hơn 100km/h mà cảm giác k bốc mà ì ì thì toang
Hoàn toàn k ì nha anh, vào cao tốc vượt xe phía trước tốc độ tầm 90km/h thì mất khoảng vài giây vọt ga rồi phi qua. Xe đầm và chắc chắn, kéo lên k có cảm giác rung mà khá đầm nha anh

• Haha
Reactions: HoaDuy
Hạng C
15/5/14
53
5
8
30
Ngoài thì đẹp rồi đó, mà nội thất hrv g cũng ngon nha, ngồi rộng thoải mái, điều hòa mát cực kì