Hạng D
30/4/14
1.139
16.571
113
Có tên tiệm kg bác ??
Chủ nhật em ghé làm luôn
Làm gì có tên, tiệm lề đường đó anh :D

Ngày xưa biết vì có bài báo giới thiệu anh thợ giày làm nghề cha truyền con nối hơn 20 năm gì đó nên ghé. Lúc đó còn gặp đúng ảnh, giờ không thấy ảnh mà hình như toàn đệ tử làm, mà có tới 2 nhóm nên chả biết đâu mà lần. Có điều sửa giày mình cũng chỉ biết ghé chỗ này vì cũng gần chỗ làm, đi cho tiện :D

Hạng D
13/1/11
2.425
32.842
113
Làm gì có tên, tiệm lề đường đó anh :D

Ngày xưa biết vì có bài báo giới thiệu anh thợ giày làm nghề cha truyền con nối hơn 20 năm gì đó nên ghé. Lúc đó còn gặp đúng ảnh, giờ không thấy ảnh mà hình như toàn đệ tử làm, mà có tới 2 nhóm nên chả biết đâu mà lần. Có điều sửa giày mình cũng chỉ biết ghé chỗ này vì cũng gần chỗ làm, đi cho tiện :D
Vậy là chạy đoạn đó rà ra thấy cái nào sửa giày thì ghé vô hả bác ???

Hạng D
30/4/14
1.139
16.571
113
Vậy là chạy đoạn đó rà ra thấy cái nào sửa giày thì ghé vô hả bác ???
Đoạn đó ngắn ngủn mà anh, giữa 2 đường mình nêu đó, chắc anh ghé nhóm gần trạm xe bus đi, mình nhớ xưa anh thợ giày nổi tiếng đó ngồi chỗ đó.

2 nhóm cách nhau có mấy mét à :D

• Like
Reactions: tuando
Hạng D
13/1/11
2.425
32.842
113
Đoạn đó ngắn ngủn mà anh, giữa 2 đường mình nêu đó, chắc anh ghé nhóm gần trạm xe bus đi, mình nhớ xưa anh thợ giày nổi tiếng đó ngồi chỗ đó.

Cám ơn bác
để em ghé thử

Hạng D
13/1/11
2.425
32.842
113

Hình như nick này có chơi COC ?????

Hạng C
10/5/11
669
5.907
103
Yeah, mình chủ yếu AE, đợt này mói chơi thêm Cobbler Union & Carmina. Nhưng nếu còn ở VN thì lựa chọn hạn chế; mua ship về chưa chắc đã đúng size vì form giày.
yup, con Park Avenue mình mua đúng size nhưng hơi bị rộng 1 chút, phải bỏ miếng lót giày vô thì vừa khít hoặc phải mang vớ dầy 1 chút mới vừa.
Clarks, Rockpot thì sao anh ?
2 thằng này hàng bình dân, ko phải style classic
Có tên tiệm kg bác ??
Chủ nhật em ghé làm luôn
đây là tiệm lề đường, nó đóng giày nccc, anh đừng chơi

• Like
Reactions: VuMinh.Tien
Hạng C
10/5/11
669
5.907
103
Sao ko thấy bác nào nói đến giày fugashin nhỉ .
Em thấy đẹp và đi cũng êm chân mà . Shop trên đường Võ Văn Tần cũng trên 15 năm rồi đó chứ .
mình có recommend Fugashi rồi nhưng đợi nó sale nha. Lần trước mình mua 1 đôi loafer 4 chịu mang rất ok

• Like
Reactions: Langtugia1988