Hạng B2
28/4/05
212
5
18
55
RE: Câu lạc bộ Ford Everest - Do Cty Ford VN tổ chức

Ảnh bác chụp đẹp quá, tiếc quá em cũng là fo` nhưng lại là Ran chứ không được nhập hội e vo ret như các bác nhưng xe các bác có 20 người bên trên thôi à, mời các bác đếm nhanh hộ em cái không nổ lốp mất

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: Pickup4wd
Cái vụ này mà ***chộp được thì cũng khác gì mấy so với chui trong khoang hành lý hoặc nằm trên mui bạt.:D:D:D
Chuyến này bác thu được bao nhiêu?

Hạng B2
28/4/05
212
5
18
55

Em công khai đấy chứ có che dấu gì đâu bác :D Bác lại đi hỏi thu nhập của em , tế nhị mà bác, đủ sài thôi ;)

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Em vừa đề nghị với bác Noza, chủ tịch CLB là NARVA Việt Nam rất mong muốn được đóng góp cho các chuyến đi dã ngoại chính thức của CLB Ford Everest và đã được bác Noza đồng ý. Lúc nào có chuyến đi các bác ới em 1 tiếng nhé.

Hạng B1
29/7/05
56
1
8

bác Vũ ơi, bác có thể chỉ cho tôi biết chỗ nào để xem chi tiết các sản phẩm nhìn xa trông rộng của narva không bác? cám ơn bác trước

Hạng B1
29/7/05
56
1
8

@pickup:bác cứ nói thế chứ ranger của bác còn hơn E 2x4 nhiều ấy chứ? bác cứ tham gia đi nhá[8|]
ảnh các bác chụp vui quá, em cũng xin tặng lại bác cái ảnh chuyên chở người nhé (mà đi thật đấy chứ không sợ nổ lốp như xe bác đâu):)
Câu lạc bộ Ford Everest - Do Cty Ford VN tổ chức

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Trích đoạn: pgvinh

bác Vũ ơi, bác có thể chỉ cho tôi biết chỗ nào để xem chi tiết các sản phẩm nhìn xa trông rộng của narva không bác? cám ơn bác trước

Mời bác qua 45 Thái Hà nhé, hoặc alô em số 09828 62782 để em tư vấn trực tiếp cho bác "Nhìn xa hơn, trông rộng hơn".

Hạng B1
29/7/05
56
1
8

cám ơn nhà bác vuhn2509 nhé, hôm nay đã qua nói chuyện với bác biết thêm được nhiều kiến thức. có điều em vẫn băn khoăn về cách gắn narva vì chưa tìm được hình thức thích hợp. em vẫn thich một cục trần trụi như kiểu chervolet mà các bác SWAT hay đi ấy bác ạ