Hạng B2
14/8/16
116
172
43
35
E định đi Nha Trang theo điểm như tiêu đề thì đi đường nào nhanh nhất các Bác! Bác nào đi rồi cho e xin ít cao kiến, xin cám ơn các Bác!

Cầu Phú Mỹ (SG)- Đường Trần Phú (Nha Trang) đi đường nào nhanh nhất các Bác?

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: nguyentrunghieu1
Hạng D
16/11/20
2.647
7.897
113
37
Hic, chắc bác đùa, đi cầu Phú Mỹ thì thẳng Võ Chí Công lên lối vào CT xong đi CT SG - DG - PT - VH tới VH xong rẽ ra đi QL1A tới Cam Lâm đi tiếp CT tới Nha Trang thôi chứ còn đường nào nhanh hơn nữa đâu. Mấy cái CT trừ CT SG - DG lối đi PT thu phí thì 3 cái còn lại đang free, cứ đạp đúng tốc độ mà đi thôi.

Hạng B2
14/8/16
116
172
43
35
Hic, chắc bác đùa, đi cầu Phú Mỹ thì thẳng Võ Chí Công lên lối vào CT xong đi CT SG - DG - PT - VH tới VH xong rẽ ra đi QL1A tới Cam Lâm đi tiếp CT tới Nha Trang thôi chứ còn đường nào nhanh hơn nữa đâu. Mấy cái CT trừ CT SG - DG lối đi PT thu phí thì 3 cái còn lại đang free, cứ đạp đúng tốc độ mà đi thôi.
ý là hết Vĩnh Hảo ấy Bác! đi vào QL1 hay qua cao tốc Cam Lâm nhanh hơn? Vì nghe nói đi cặp bờ biển đường thoáng mà tốc độ cũng cao hơn. Gần 10 năm rồi ko có đi tuyến đó.

Hạng D
16/11/20
2.647
7.897
113
37
ý là hết Vĩnh Hảo ấy Bác! đi vào QL1 hay qua cao tốc Cam Lâm nhanh hơn? Vì nghe nói đi cặp bờ biển đường thoáng mà tốc độ cũng cao hơn. Gần 10 năm rồi ko có đi tuyến đó.
Đi hướng ven biển từ sân bay Cam Ranh về thì đường đẹp, đi ngang qua toàn các resort nổi tiếng nhưng có 1 khúc đi đường đèo cũng uốn lượn nhiều hơn đó bác, đi chung xe máy, nếu có xe buýt, xe tải đi chậm thì cũng khó vượt do đây chủ yếu là mật độ đông do đây là tuyến huyết mạch từ sân bay Cam Ranh về NT. Về khoảng cách thì có khi đi hướng từ sân bay về Trần Phú còn gần hơn đi CT.

Hạng C
22/8/16
549
1.077
93
40
Theo Em, Anh nên đi Phú Mỹ => cao tốc Long Thành - Phan Thiết - Vĩnh Hảo => Quốc lộ 1A, sau đó có 3 lựa chọn:
1. rẽ đường Ven biển: ngắm cảnh, nhưng nếu có người say xe thì kg nên đi.
2. thẳng Quốc lộ 1A tới Nha Trang.
3. Đi cao tốc Cam Lâm - Nha Trang thì hết cao tốc giao với Quốc lộ 27C (đg nối Nha Trang - Đà Lạt), Anh phải vòng vô Nha Trang: đi cho biết, tốn tiền phí.

Thời gian chắc kg chênh nhau nhiều. Tùy mục đích nhé Anh!

Hạng B2
14/8/16
116
172
43
35
Theo Em, Anh nên đi Phú Mỹ => cao tốc Long Thành - Phan Thiết - Vĩnh Hảo => Quốc lộ 1A, sau đó có 3 lựa chọn:
1. rẽ đường Ven biển: ngắm cảnh, nhưng nếu có người say xe thì kg nên đi.
2. thẳng Quốc lộ 1A tới Nha Trang.
3. Đi cao tốc Cam Lâm - Nha Trang thì hết cao tốc giao với Quốc lộ 27C (đg nối Nha Trang - Đà Lạt), Anh phải vòng vô Nha Trang: đi cho biết, tốn tiền phí.

Thời gian chắc kg chênh nhau nhiều. Tùy mục đích nhé Anh!
Chạy 1 mạch dừng nghỉ toilet thì tầm 6 tiếng ko bác nhỉ? E định xuất phát tầm 4h sáng thứ 7 và chiều CN thì về. 2 vợ chồng 2 nhóc 9 tuổi và 3 tuổi. Nghe có vẻ đuối nhưng muốn đi 1 lần cho biết.

Hạng D
10/9/08
2.873
5.915
113
Chạy 1 mạch dừng nghỉ toilet thì tầm 6 tiếng ko bác nhỉ? E định xuất phát tầm 4h sáng thứ 7 và chiều CN thì về. 2 vợ chồng 2 nhóc 9 tuổi và 3 tuổi. Nghe có vẻ đuối nhưng muốn đi 1 lần cho biết.
Chạy không nghỉ từ ngã 4 An Phú cũng hết 6 tiếng rồi.

Hạng D
29/4/16
1.917
7.852
113
q.2 - nha trang chạy đúng tốc độ max thì tầm 6h là đến. hôm 3/05/2023, xuất phát từ ninh hòa 10h sáng, đến đầu cao tốc phan thiết (cao tốc pt-vĩnh hảo chưa cho chạy) 15h30 . từ pt- mai chí thọ 1h30 p. xuất phát càng sớm càng tốt (tránh kẹt từ q.2-qua long thành), lượt về thì tính làm sao về đến trước long thành tầm 22-23h là k kẹt xe . sài gòn nha trang phải ít nhất 4 ngày, thấp hơn là rất "phí" vì ra đến đó không có thời gian vui chơi,...

Hạng B2
14/8/16
116
172
43
35
q.2 - nha trang chạy đúng tốc độ max thì tầm 6h là đến. hôm 3/05/2023, xuất phát từ ninh hòa 10h sáng, đến đầu cao tốc phan thiết (cao tốc pt-vĩnh hảo chưa cho chạy) 15h30 . từ pt- mai chí thọ 1h30 p. xuất phát càng sớm càng tốt (tránh kẹt từ q.2-qua long thành), lượt về thì tính làm sao về đến trước long thành tầm 22-23h là k kẹt xe . sài gòn nha trang phải ít nhất 4 ngày, thấp hơn là rất "phí" vì ra đến đó không có thời gian vui chơi,...
Không có thời gian nhiều Bác ah 2 nhóc phải đi học! Kỉ niệm 10 năm ngày cưới, mới cưới đi trăng mật ở Nha Trang giờ muốn quay lại. Đi máy bay thì hơi đắt mà ko thú lắm:) muốn lái đi thử xe của mình xem sao.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
5/9/18
163
225
43
Không có thời gian nhiều Bác ah 2 nhóc phải đi học! Kỉ niệm 10 năm ngày cưới, mới cưới đi trăng mật ở Nha Trang giờ muốn quay lại. Đi máy bay thì hơi đắt mà ko thú lắm:) muốn lái đi thử xe của mình xem sao.
hóng hành trình của bác xem cảm xúc sau đi thế nào. e cũng tính đi thử vậy cho biết. e năm nay cũng 10 năm, cũng dập mật ở NT, mà ngày kỷ niệm thì qua rồi. hóng để đợt sau đi :D

• Haha
Reactions: cogoromori