Hạng C
15/6/04
821
12
0
Chả là em đang định chế lại cái dashboard của xe, nhưng ko biết cấu tạo nó ra sao, lại ko biết tháo ra thế nào, nên nhờ các giúp 1 tay với (nhất là bác GAZ69 ;))

RE: Cấu tạo đashboar của CD5 thế nào các bác ơi ?

thế bác định hỏi cái gì thế ? Em không hiểu bác định hỏi cái gì ! Nếu chỉ tháo dashboard ra không thì bác tháo thế nào chẳng được :D Nếu có ý định lắp lại nữa thì bác tháo mấy con vít dưới chân kính lái rồi thêm mấy con ở dưới nữa thì xong rồi :D
Mà bác định chế thêm cái gì thế ? Chế xong chỉ em với nghen :D
Trích đoạn: STINGER

Chả là em đang định chế lại cái dashboard của xe, nhưng ko biết cấu tạo nó ra sao, lại ko biết tháo ra thế nào, nên nhờ các giúp 1 tay với (nhất là bác GAZ69 ;))

Hạng C
22/7/04
965
20
18
49

Cho Gấu ké luôn tý.
Thế muốn tháo cái nắp còi (kèn) trên vô lăng thì cứ giật mạnh lên hay phải làm thế nào???? Bác nào biết chỉ để em táy máy tí (định làm lại để SỜ nhẹ là nó đã RÊN) :mad::D

bác Gấu à, cứ nắm phần bác nhấn mà còi nó kêu ấy .... giật nhẹ là nó lên thôi ... nếu giật nhẹ không lên thì bác giật mạnh nó sẽ lên ... có nghĩa là giật một phát lên ngay. :D

Hạng C
15/6/04
821
12
0

@bud: nghĩa là em muốn khoan, cắt, đục, đẽo và làm nhiều thứ linh tinh khác trên ấy đó mà, thế cho nên cần có thiết kế chi tiết, chứ bóc nó ra để xem thì đo vẽ thế nào ? Bác hỉu chửa ?