Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
17/12/09
177
5
18
54
Re:Cầu thang thép- Các Bác giúp E

khoaitaySG nói:
mấy bác hào hứng quá làm em cũng muốn thi, nhưng tiếc là lại k biết vẽ :D mặt bằng rộng như vậy thì thiết kế cầu thang trụ dây văng, chơi thêm cái trụ hay cái máng để tuộc xuống chắc là sướng lắm
Bác KhoaitaySG ơi, Tham gia cho vui Bác ơi. P/A nào được chọn E cũng xin thi công hết. Một mã số cực đẹp đang đón chờ Bác. Email cho E Bác nhé.

Hạng D
18/7/11
1.004
4.874
113
Q7

Bác thật là hào sảng
e là dân kc 100%, tuy rất thích kiến trúc nhưng thật sự là không có biết vẽ :D e đc 1 đại ca copy cho 1 cuốn sách Tiếng Đức chỉ có thiết kế cầu thang, có đầy đủ kích thước và cấu tạo. Trong đó có nhiều thiết kế rất hay và độc đáo,.. Bác cho e đăng ký 1 bia là e vui rồi

clicknc nói:
Bác KhoaitaySG ơi, Tham gia cho vui Bác ơi. P/A nào được chọn E cũng xin thi công hết. Một mã số cực đẹp đang đón chờ Bác. Email cho E Bác nhé.

Hạng B2
17/12/09
177
5
18
54

@khoaitaySG : Welcome Bác tới cuộc thi. Với E được các Bác cho mở cuộc thi là một niềm vui thật lớn. Được làm bạn vơi các Bác, được
với các Bác có phải Ai cũng được như vây đâu. Ngôi nhà mà E đang xây sẽ là nhà của các Bác và để bất cứ khi nào các Bác ghé qua cũng có
Bác nhé

Hạng D
5/5/07
1.358
15.274
113

Style đơn giản như này được không bác

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.819
113

hiep luc nói:

nhìn đơn giản và rất phù hợp với không gian.
Bác hiepluc tham gia đi chứ.
Phương án tham gia đâu nhất thiết cứ phải là kiến trúc sư gì đâu, miễn đưa ra được ý tưởng và làm cách nào đó có thể triển khai thi công được là chấp nhận

Hạng B2
17/12/09
177
5
18
54

hiep luc nói:

Có Ai nói đơn giản là ko đẹp đâu Bác hiep luc oiii. Bác tham gia 1 phuong an nhé. E đã PM mã số dự thi rồi đó. E bật mí với Bác là loại đá E dùng để ốp trong nhà giống hình của Bác luôn.
Welcome Bác đến vơi cuộc thi

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Ông chủ đầu tư này chịu chơi thiệt , nhiệt tình quá .... tui thích "BẠNG":D rồi đó .

Hạng B2
17/12/09
177
5
18
54

phongluu nói:
Ông chủ đầu tư này chịu chơi thiệt , nhiệt tình quá .... tui thích "BẠNG":D rồi đó .
@phongluu : Như E đã nói được các Bác quan tâm thiết kế là vinh dự mà Bác. Nếu thiết kế ra mà ko làm được thì uổng hết công của AE rồi. Đã làm gì thì phải quyết tâm. Đã chơi hay làm thì AE m hết sức luôn để ko bao giờ phải nuối tiêc cả Bác nhỉ

Hạng D
5/5/07
1.358
15.274
113

bravia nói:
nhìn đơn giản và rất phù hợp với không gian.
Bác hiepluc tham gia đi chứ.
Phương án tham gia đâu nhất thiết cứ phải là kiến trúc sư gì đâu, miễn đưa ra được ý tưởng và làm cách nào đó có thể triển khai thi công được là chấp nhận

Em định dựng 3D cái bản vẽ của bác clicknc xong đưa cái cầu thang này vào, nhưng sợ các bác kiến mắng :D

clicknc nói:
Có Ai nói đơn giản là ko đẹp đâu Bác hiep luc oiii. Bác tham gia 1 phuong an nhé. E đã PM mã số dự thi rồi đó. E bật mí với Bác là loại đá E dùng để ốp trong nhà giống hình của Bác luôn.
Welcome Bác đến vơi cuộc thi

Em cũng thích [font="arial,helvetica,sans-serif"]"minimalism” [/font]. Không gian làm văn phòng đơn giản, lịch sự mà thông thoáng. William Morris có nói “Đơn giản trong cuộc sống là nền tảng của sự tao nhã”

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.819
113

3D chỉ mang tính chất minh hoạ thôi

Status
Không mở trả lời sau này.