Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
20/12/09
1.169
7.861
113
Re:Cầu thang thép- Các Bác giúp E

Đề nghị bác chủ tăng giải thưởng lên gấp đôi , đảm bảo có thang như ý ( riêng đối với KTS trong OSFI )

Hạng B2
17/12/09
177
5
18
54

tonjohn nói:
Đề nghị bác chủ tăng giải thưởng lên gấp đôi , đảm bảo có thang như ý ( riêng đối với KTS trong OSFI )
@tonjohn : Cảm ơn Bác đã ghé thăm thớt của E. E cũng đang định PM Bác để nhờ Bác tổ chức giúp E phần văn nghệ buổi off trao giải đó Bác. Có nhạc thì
sẽ vui hơn Bác nhỉ. Nhân dịp này Bác giúp E luôn Bác nhé.
Được 1 lão làng đọc và cho ý kiến là vui quá Bác ơi. Về ý của Bác E thấy như thế này Bác ah: Ngay từ đầu E cũng chỉ nhờ AE chỉ cho E cách làm rồi được AE cho tổ chức cuộc thi mang tính vui vẻ. Giải thưởng của cuộc thi cũng mang tính vui vẻ như E nói từ đầu thôi Bác . Trên thưc tế nhg điều AE tham dự cuộc thi mang lại cho E thì dù Ai đó có tăng gấp đôi hay trả gấp 10 đi nữa thì cũng chắc chẵn ko thể có được đâu Bác và nhg gì E nhận được từ AE tới giờ phút này là hết sưc hài lòng, hết sức vui Bác ah.
Bác tham gia với tui E nhé dù là góp phương án hay văn nghệ cùng tụi E. Cảm ơn Bác

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

@ Clicknc : đồng ý với bác .
@ tonjohn :Mục tiêu là tìm lý do tụ tập , chia sẻ nghề nghiệp nội bộ và giải thuởng nhẹ nhàng cho vui thôi .... Chớ giải lớn quá thành ....thi ...đấu ....mất hay tonjohn ơi .Mấy ông KTS FI yết kiêu lắm chơi vui , tình nghĩa thì tham gia xôm lắm ..... Chới làm thiệt thì ngon rồi nhưng ....Mấy ổng toàn mần giá VIP kg hà .....trả kg nổi mấy chả đâu ....:D
@ Haobui : đề nghị kg chơi ném phao gây nhiễu phòng thi nhen ....

Tập Lái
12/11/11
5
0
0

500USD nếu em trúng giải là em lời to. Em nàm p.án lày có 2h nà nộp pài òi. hi hi. Khủng bố tinh thần mấy bác chưa nộp bài chơi...

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

clicknc nói:
@ all : E có ý tưởng như thế này các Bác xem được không nhé. Nếu có gì sai thì các Bác bỏ qua cho E. Cầu thang này làm cho văn phòng E nên E là người được hưởng lợi nhiều nhất nên xin mở một cuộc thi thiết kế. Giá trị giải thưởng là USD 500 tiền mặt. Bác nào đoạt giải có thể dùng tiền vào mục đích nào cũng được. Riêng E thì mở thêm tiệc beer free flow heneken Halan tại văn phòng E cho tất cả các Bác tham gia. Các Bác thấy được ko ah.
Welcome all các bác Kiến tài năng
ko phải dân kiến có được tham gia ko bác, nếu được em đặt gạch chiều về chộp hình cầu thang ở nhà nộp biết đâu có bia uống :D

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

@ qHa : tiêu chí đâu cần là KTS nộp đi .:D nếu muốn có tý bằng cho chiên nghịp qua tui cho mượn cái bằng mới .......mua .:D

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

phongluu nói:
@ qHa : tiêu chí đâu cần là KTS nộp đi .:D nếu muốn có tý bằng cho chiên nghịp qua tui cho mượn cái bằng mới .......mua .:D
nghe giám khảo phán thế cũng đỡ sợ :D

Status
Không mở trả lời sau này.