Hạng C
10/8/18
710
797
93
44
Thật sự là từ khi có dịch xảy ra con mình chỉ toàn ở nhà, hạn chế luôn việc đi dạo quanh xóm. Lúc này thì mới tiếc là phải chi không xây nhà sớm, vì nhà có sân vườn thì cho dù không ra ngoài thì con cũng có sân vườn chơi. Còn giờ nhà nhỏ, trẻ nhỏ chỉ ở trong nhà thì rất buồn, thương lắm.
Nên ai mua đất APĐ để bán thì không biết, chứ nhà mình thì chọn chỗ này để ở, đất có lên hay xuống thì cũng không ảnh hưởng gì
Mong dịch bệnh sớm hết, cầu đường hình thành cho người dân APĐ sớm an cư lạc nghiệp

Hạng B2
24/2/18
216
2.615
98
45
Thật sự là từ khi có dịch xảy ra con mình chỉ toàn ở nhà, hạn chế luôn việc đi dạo quanh xóm. Lúc này thì mới tiếc là phải chi không xây nhà sớm, vì nhà có sân vườn thì cho dù không ra ngoài thì con cũng có sân vườn chơi. Còn giờ nhà nhỏ, trẻ nhỏ chỉ ở trong nhà thì rất buồn, thương lắm.
Nên ai mua đất APĐ để bán thì không biết, chứ nhà mình thì chọn chỗ này để ở, đất có lên hay xuống thì cũng không ảnh hưởng gì
Mong dịch bệnh sớm hết, cầu đường hình thành cho người dân APĐ sớm an cư lạc nghiệp
vậy là trước giờ dân an phú đông chưa an cư lạc nghiệp hả bác

• Haha
Reactions: Winter-Sonata
Hạng D
22/6/15
4.637
21.136
113
Đã hơn một tháng trôi qua
Thế mà cứ ngỡ như là sắp xong
Thời gian nó dài thòng lòng
Cứ mong, cứ ngóng, cứ trông suốt ngày
Bao giờ cầu sẽ xong đây
?????????????????????????????

Hạng B1
17/11/15
53
48
18
HCM
thế là nó ko xây cầu nữa hả các bác, bữa sao nói ép cọc rồi?e không rành khu nay nhưng người nhà có mua bên này.

Hạng D
4/5/15
4.018
23.021
113
Ai sẽ can đảm về đây xây nhà vườn, khu APĐ từ xưa cũ, là khu phức tạp của quận 12. Hầu như là nhà cũ, cấp 4. Thuê trọ rất nhiều, đủ mọi thành phần, ngõ ngách ngoằn ngoèo. Viễn cảnh mơ mộng đòi làm nhà vườn hơi xa thực tế.

STC confirmed
Tập Lái
15/7/18
39
43
18
37
Ai lớn lên ở đây quen rồi thì vẫn ở, chứ nếu đc chon lựa thì tội gì vào đây ở. Mùa mưa thì mới thấy nó nhếnh nhác, muỗi quá chừng, kim tiêm nổi lềnh bềnh. Bác nào dư tiền thì cứ gởi ở đó, ngừoi chê hết rồi thì sẽ tới người khen. Lâu rồi đời mình cũng qua

Hạng D
22/6/15
4.637
21.136
113
Đã hơn một tháng trôi qua
Thế mà bơm thổi như là sắp xong
Thời gian nó dài thòng lòng
Cứ mong, cứ ngóng, cứ trông suốt ngày
Bao giờ cầu mới xong đây
Cứ bơm, cứ thổi, cứ xây mộng vàng
Tỉnh giấc nhìn thấy tan hoang
Dụi mắt dòm lại mộng vàng mất tiêu
Bên tê phồn thịnh bao nhiêu
Bên ni vẫn rứa, tiêu điều xác xơ
Cũng như là cái chợ chiểu
Dòm đi, dòm lại đìu hiu thuở nào

Khuyến mãi thêm bài hát rất, rất, rất ư là phù hợp...

Bẻn tê thành phố tráng lệ
Giai nhân nằm khoe loã thể
Bên ni phố vắng ôi lòng ngoại ô..,,.