Hạng C
3/12/18
870
2.655
93
Quận 7
Nhiều lúc chờ cả đời, coi cái đường sắt hà đông hay tuyến metro số 1 thì biết đợi đến lúc nào luôn.
Bác chả lạc quan tý nào? chờ đợi là hạnh phúc và cơ hội
em nhà o CC chỗ PMH Q7 nhưng thủ miếng đợi vài bữa nữa là làm cái nhà vườn ở , con cái học bọn tây mặc xác nó tự bơi
Nên thây APĐ đúng là phong thủy đẹp

Hạng C
10/8/18
709
796
93
44
Bác chả lạc quan tý nào? chờ đợi là hạnh phúc và cơ hội
em nhà o CC chỗ PMH Q7 nhưng thủ miếng đợi vài bữa nữa là làm cái nhà vườn ở , con cái học bọn tây mặc xác nó tự bơi
Nên thây APĐ đúng là phong thủy đẹp
Dịch đến mới thấy không gian quan trọng, như nhà mình ở Govap, gần Bv 175 đi lại thuận tiện hơn, nhưng giờ mình đã quyết xây nhà và sẽ qua APĐ ở

Hạng D
26/12/18
2.167
2.917
155
45
Dịch đến mới thấy không gian quan trọng, như nhà mình ở Govap, gần Bv 175 đi lại thuận tiện hơn, nhưng giờ mình đã quyết xây nhà và sẽ qua APĐ ở
Nhà bác ở khúc nào biết đâu là hàng xóm :rolleyes:

Tập Lái
5/11/21
32
11
8
44
Dịch đến mới thấy không gian quan trọng, như nhà mình ở Govap, gần Bv 175 đi lại thuận tiện hơn, nhưng giờ mình đã quyết xây nhà và sẽ qua APĐ

Mấy bác cho em hỏi, Gò vấp giờ khúc đường Nguyễn Thái Sơn đối diện BV 175, phường 3, hẻm xe hơi 1/ thì giá tầm bao nhiêu 1 m2 rồi mấy bác

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/12/18
2.167
2.917
155
45
Bây giờ đất Apđ mắc khiếp 3 tỏi không mua được đất cho ra hồn, giờ phải dạt ra gần Ql hoặc bên kia. Dịch dã mà chẳng thấy ai cắt lỗ nhờ :oops:

• Like
Reactions: runaway2310
Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35
Bây giờ đất Apđ mắc khiếp 3 tỏi không mua được đất cho ra hồn, giờ phải dạt ra gần Ql hoặc bên kia. Dịch dã mà chẳng thấy ai cắt lỗ nhờ

quỹ đất APĐ ko có nhiều bác ơi, huống chi, dân mua APĐ ban đầu đa phần là ở thật, nên hầu như mua là để dành hay xây nhà nếu bán ra phải bán thị trường, ko như thị trường Q9 chủ yếu đầu tư, lướt hay sang chênh thôi Bác

• Love
Reactions: Porsche711
Hạng D
26/12/18
2.167
2.917
155
45
quỹ đất APĐ ko có nhiều bác ơi, huống chi, dân mua APĐ ban đầu đa phần là ở thật, nên hầu như mua là để dành hay xây nhà nếu bán ra phải bán thị trường, ko như thị trường Q9 chủ yếu đầu tư, lướt hay sang chênh thôi Bác
Vậy chứng tỏ giá Apđ lên là nhu cầu thực chứ ko sốt ảo như các vùng khác toàn dân đầu cơ sang tay rồi miếng đất năm này qua năm khác toàn để bò ị :D Giờ mà các anh nới lỏng đất Qh ở Apđ cho xây nhà cửa thì xôm ko khác Thủ Đức, Gò vấp

• Like
Reactions: runaway2310
Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35
Vậy chứng tỏ giá Apđ lên là nhu cầu thực chứ ko sốt ảo như các vùng khác toàn dân đầu cơ sang tay rồi miếng đất năm này qua năm khác toàn để bò ị :D Giờ mà các anh nới lỏng đất Qh ở Apđ cho xây nhà cửa thì xôm ko khác Thủ Đức, Gò vấp

hiển nhiên rồi Bác, bây giờ APĐ còn mua được, chứ khi hạ tầng kéo về nhiều, có còn ai bán giá này nữa đâu, Vị trí và vị trí :),

• Like
Hạng B2
3/1/08
323
820
93
www.kiennghiep.com
Có con số hay thông tin để ủng hộ nhận định này không bác ơi?

• Like
Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35
Có con số hay thông tin để ủng hộ nhận định này không
con số được đo bằng khoản cách, bán kính từ APĐ và các tiện ích CHUẨN hiện hữu, tỷ lệ lấp đầy dân thông qua, google map vệ tinh, quỹ đất và quy hoạch của APĐ,

làm điều tương tự với Q9 :), sau đó rảnh lượn 1 vòng 2 nơi để cảm nhận sự khác biệt