Hạng D
26/12/18
2.168
2.917
155
45
APĐ ngon lành thế thì bạn cứ giữ lại mà dùng nhé
Bác này câu trước cắn câu sau. Hỏi Apđ còn tiềm năng gì để tăng giá có ng trả lời cho lại bảo giữ lại mà dùng. Nếu bác ko thích nơi này thì có thể đầu tư chỗ khác. Tiền trong túi mình cần gì nghe bố con thằng nào. Nhỉ :rolleyes:

Hạng D
26/12/18
2.168
2.917
155
45
đổ thông ra kênh hẻm 154 luôn thì đi thể dục ngon lành rồi. Tiếc là khúc đầu khúc giáp VL chỗ quán cf ko dc mở rộng nên xe hơi ko đi thông dc
Bỏ tiền tỷ vô làm cái mương khang trang mà ko giải tỏa đc miếng đất tí tẹo thì bó tay luôn

• Like
Reactions: tuấn kiệt
Hạng D
22/8/16
2.236
22.782
113
View attachment 2613397
An Phú Đông từ từ rồi cũng khang trang, hiện đại thôi. Mà hơi tiếc cái các đường bờ kênh đều toàn thảm bê tông thay vì trải nhựa
Qui hoạch đường ven kênh chỉ nhiêu đó hay rộng hơn các bác? Nhìn bé tẹo, 2 chiếc xe nhìn nhau thở dài thôi. Mấy miếng đất đó mà xây nhà nó lấn chiếm thêm 20cm để chậu bông thì mệt nữa.

Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
Bác này câu trước cắn câu sau. Hỏi Apđ còn tiềm năng gì để tăng giá có ng trả lời cho lại bảo giữ lại mà dùng. Nếu bác ko thích nơi này thì có thể đầu tư chỗ khác. Tiền trong túi mình cần gì nghe bố con thằng nào. Nhỉ :rolleyes:
Có vẻ bác không rành ý tứ tiếng Việt nhỉ. Hỏi APĐ còn tiềm năng gì để tăng giá nghĩa là "khu này còn cái vẹo gì nữa đâu" đó bác à. Thần kinh hay sao mà đổ tiền vào APĐ lúc này. Cái cầu tí hon đã xây xong, người ta đã thoát hàng ôm tiền đi chỗ khác lâu rồi. Tôi thấy cái topic này dài xọc từ mấy năm nay nên ngứa tay viết vài chữ, chứ tôi hoàn toàn không có ý định mua đất ở đây

• Haha
Reactions: Tommyteo
Hạng D
26/12/18
2.168
2.917
155
45
Có vẻ bác không rành ý tứ tiếng Việt nhỉ. Hỏi APĐ còn tiềm năng gì để tăng giá nghĩa là "khu này còn cái vẹo gì nữa đâu" đó bác à. Thần kinh hay sao mà đổ tiền vào APĐ lúc này. Cái cầu tí hon đã xây xong, người ta đã thoát hàng ôm tiền đi chỗ khác lâu rồi. Tôi thấy cái topic này dài xọc từ mấy năm nay nên ngứa tay viết vài chữ, chứ tôi hoàn toàn không có ý định mua đất ở đây
Thì bác lên Cao nguyên mà ôm. Người đồng bằng đâu có phạm gì dân miền núi đâu mà bác xỉa xói làm giề :rolleyes:

• Haha
Reactions: runaway2310
Hạng C
3/12/18
872
2.675
93
Quận 7
Bác lên Đắc Nông hay ra Bình Chánh và Củ Chi ôm diện tích sào/ha cho nhiều bác ạ, chứ APĐ chả có "vẹo gì" tăng giá đâu? chỉ thích hợp cho mấy anh em ở làm nhà vườn và cái chính vẫn còn nhiều cơ hội cho mấy anh em ít tiền ( cầm 3 tỷ mua được ô đất ở) chứ vào trung tâm 3 tỷ chưa nổi cái chung cư....chứ vào đây toàn dân APĐ họ cười cho ấy