Hạng B1
Từ nhà mình chạy đến cầu sắt APĐ chưa đến 1km, qua cầu có mọi thứ rồi, không cần gì thêm

Không gian rộng hơn, không khí trong lành hơn, nhìn ra cửa sô cây cối xanh tươi, chạy 5 phút là có đầy đủ mọi thứ, di chuyển tới trung tâm các quận khác cũng gần nên mình không thấy có gì đánh đổi hết bác ơi
Nay em qua thăm vườn thấy ổn, đi cũng thông thoáng mà không khí đỡ ngột hơn dù em ở quận 7 gần sông nhé
Nhà em chắc đợt ku nhỏ học cấp 1 xong là sang làm hàng xóm với bác

Tập Lái
18/11/18
44
1.555
83
30
Em thấy bây giờ đất Apđ giá cũng ngang ngang các phường ven Tân Phú hay Gò vấp rồi, dư địa tăng cũng ít đi nhiều. Cơ mà vị thế gần Tt thì dân kéo về nhiều kèm theo tiện ích. Nay em thấy đang làm thêm 1 cái Bách hóa xanh gần cây xăng Bắc Nam
Sang năm sẽ có 1 cửa hàng rộng 30m ngang đối diện cây xăng. Nhà ông bà Bảy Dũng.

Hạng C
26/12/18
733
778
135
43
Từ nhà mình chạy đến cầu sắt APĐ chưa đến 1km, qua cầu có mọi thứ rồi, không cần gì thêm

Không gian rộng hơn, không khí trong lành hơn, nhìn ra cửa sô cây cối xanh tươi, chạy 5 phút là có đầy đủ mọi thứ, di chuyển tới trung tâm các quận khác cũng gần nên mình không thấy có gì đánh đổi hết bác ơi
Bây giờ mà Vườn Lài có vài siêu thị nhỏ như Vinmart, Coop và vài chuỗi F&B thì chắc cũng ko cần qua Gò vấp làm gì bác nhỉ :)

• Like
Reactions: Ngockhanh6
Hạng B1
24/7/19
98
111
33
38
Các bác APĐ tham khảo bài này nha :D

Tập Lái
6/9/18
6
7
3
31
Vũng Tàu city
Nhà e ngay ngã 3 Phạm Ngũ Lão - Nguyễn Thái Sơn.Trước khi có cây cầu sắt em còn ko biết APĐ là ở đâu mặc dù nó sát bên nhà em.
Từ khi qua xem thử thấy ham quá làm 1 mảnh để đó rồi :D, nên em đang mong giá đất APĐ đi ngang thêm vài năm để có thời gian chuẩn bị gom thêm :D Vị trí e thấy ăn đứt mấy phường xa xa của quận Gò Vấp.

Hạng C
16/7/19
542
799
96
Các bác APĐ tham khảo bài này nha :D

Con nước lên rất thơ mộng nhen. mùa này bông lau nên bác nào thích chụp hình thì hợp lý
Cầu Vàm Thuật An Phú Đông Quận 12 bắc qua Phường 5 Gò Vấp đã thông xe 31/12/2020 đất An Phú Đông tăng nóng nhất Q.12
Cầu Vàm Thuật An Phú Đông Quận 12 bắc qua Phường 5 Gò Vấp đã thông xe 31/12/2020 đất An Phú Đông tăng nóng nhất Q.12

Tập Lái
12/4/20
6
5
3
33
Em cũng may mắn để dành được 1 mảnh ở APĐ, cuối tuần cho mấy nhóc qua chơi đổi không khí. Sau mùa dịch này mới thấy không gian & bầu không khí trong sạch ở APĐ quan trọng thế nào ah.

Trên mạng cũng có 1 video nói về quy hoạch APĐ nhiều mảng xanh, em gởi vào group có thêm chủ đề để trao đổi ah. Theo góc nhìn của em thì video này khả năng sẽ không chính xác hoàn toàn, tuy nhiên cũng đưa ra được tổng quan quy hoạch ở phường APĐ.

Hạng C
26/12/18
733
778
135
43
Em cũng may mắn để dành được 1 mảnh ở APĐ, cuối tuần cho mấy nhóc qua chơi đổi không khí. Sau mùa dịch này mới thấy không gian & bầu không khí trong sạch ở APĐ quan trọng thế nào ah.

Trên mạng cũng có 1 video nói về quy hoạch APĐ nhiều mảng xanh, em gởi vào group có thêm chủ đề để trao đổi ah. Theo góc nhìn của em thì video này khả năng sẽ không chính xác hoàn toàn, tuy nhiên cũng đưa ra được tổng quan quy hoạch ở phường APĐ.

Về An phú đông ở luôn mới thấy cái giá trị sống gần thiên nhiên nó sướng ntn đó bác

• Like
Reactions: Tam Pham
Hạng C
10/8/18
535
526
93
41
Mình công nhận là qua APĐ sống mới thấy sự khác biệt, không gian thoáng đãng, không khí trong lành.
Nhà mình không phải mặt tiền sông, nhưng rất gần sông, từ nhà nhìn ra vẫn thấy được bờ sông từ tầng 1 hoặc tầng 2, nhìn thấy mảng xanh, mặt nước, cây lá reo trong gió thấy tinh thần rất dễ chịu. Đang ăn trưa vẫn có thể nghe được tiếng gà trưa, nhà cửa rộng rãi, không ra đường nhưng có mảng sân con cái vẫn có chỗ chạy nhảy, chơi đùa cùng nhau, thấy lựa chọn nơi sống của mình rất đúng ngay từ lần đầu sang chơi APĐ từ hơn 4 năm trước

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
  • Love
Reactions: TLTX and Tam Pham