Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35
Đồng ý nhưng 79 tỷ làm cái cầu mà các cụ cứ bơm tậng mây xanh

he he he, vậy bác chỉ khu nào Bác cần bơm, mình qua bơm phụ Bác cho :) uy tín lun, chứ ngoài APĐ ra mình chưa thấy khu nào vô trung tâm Sài gòn gồm Q1, PN, Q3,TB, BT SÂN BAY gần vậy mà còn GIÁ này, nên APĐ đâu có cần bơm hay ko bơm, thì vị trí nó đã Rõ ràng vậy rồi, hay Bác nghĩ nên dẹp Topic lun để khỏi mang tiếng bơm vá :)), mới vừa lòng :)))

Hạng D
29/11/16
2.066
2.421
113
42
Thực tế chứ bơm gì bác, 75tr/m2 cho 1 lô 70m2 hẻm 12m cách phà dưới 1km
Nếu không có cầu, làm gì có giá này
Không hiểu nổi tại sao khu này lại có giá thế này
- Đường dẫn chính bằng đất, đi 1km mới thấy người.
- Đường dẫn phụ thì nhỏ (chắc vừa đủ 2 xe máy tránh nhau), đi qua khu dân cư lụp xụp
- Nằm ngay dưới bụng máy bay

PS: chốt lại mua chỗ này để đón đầu cho 10-20 năm tới.

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng D
29/11/16
2.066
2.421
113
42
he he he, vậy bác chỉ khu nào Bác cần bơm, mình qua bơm phụ Bác cho :) uy tín lun, chứ ngoài APĐ ra mình chưa thấy khu nào vô trung tâm Sài gòn gồm Q1, PN, Q3,TB, BT SÂN BAY gần vậy mà còn GIÁ này, nên APĐ đâu có cần bơm hay ko bơm, thì vị trí nó đã Rõ ràng vậy rồi, hay Bác nghĩ nên dẹp Topic lun để khỏi mang tiếng bơm vá :)), mới vừa lòng :)))
Bác thông cảm, anh Cờ xờ 5 chắc có thù oán gì với chim cò ở APĐ.

Hạng C
3/12/18
870
2.638
93
Quận 7
Em có biết khu Bình Lợi rẻ nhất SG- 100 tr/m không?
GIờ lấy Compa quay 1 vòng bán kính Q1 hay Sân bay có khi nhiều anh giật mình vì APĐ = 60-70% giá các khu khác trong bán kính
Không mua nhanh vài năm nữa có dự án đường ven sông với trên cao triển khai- lại tiếc giá như

Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35
Bác thông cảm, anh Cờ xờ 5 chắc có thù oán gì với chim cò ở APĐ.
kkkk, ko biết ý Bác ấy sao, nhưng dù sao thì mình có mấy bạn, hồi xưa kêu mua đi, ko mua, chê phà, chê quê, giờ lên cao qua lại tiếc :)), rồi giờ chê tiếp "Nho còn non và xanh lắm"

Chỉnh sửa cuối: