Hạng C
3/12/18
864
2.607
93
Quận 7
Bác thông cảm, anh Cờ xờ 5 chắc có thù oán gì với chim cò ở APĐ.
Mình xin lỗi anh Cờ xờ 5- mình cũng chỉ có mảnh vườn nhỏ chứ mình không phải là tôm cò gì hết, lỡ có "to tiếng" với anh mong anh thông cảm đừng bảo chủ thớt đóng thớt thì những người như mình ở xa hóng sao được thôing tin đa chiều.............anh có cần cò khu này mình giới thiệu cho anh vai ô giá hời có khi anh đổi đời ấy ở chính nơi này ấy........

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35
Alert: Dính ngay đường bay ồn lắm nha các bro.

Đúng là vướng đg bay thì ồn thiệt,

Nhưng Nếu nói dính vụ đường bay mà giá rẻ bèo hay bị chê, thì phia GV khU
Quang Trung, Ngã 5 có khi cho ko luôn chứ buôn bán gì, vậy mà giá cũng chót vót, vì tính ra bên đó -GV máy bay hạ gần sát mặt đất hơn và ồn hơn rất nhìu so với cao độ bên APĐ, đúng là ngta có 1 lí do để thích và 1001 lí do để chê

Hạng C
10/8/18
709
796
93
44
Mình nghĩ bác CX có đất ở APĐ mà sốt ruột vì cầu Vàm Thuật và đường ven sông không biết khi nào mới triển khai
Khả năng thứ 2 là bác ấy đang ủ mưu mua đất APĐ...

Cả hai đều có thể dùng giải thích lý do bác ấy thể hiện sự gay gắt vậy để thể hiện mong ước về hạ tầng, hoặc để dìm hàng ...

Hạng D
26/12/18
2.157
2.912
155
45
he he he, vậy bác chỉ khu nào Bác cần bơm, mình qua bơm phụ Bác cho :) uy tín lun, chứ ngoài APĐ ra mình chưa thấy khu nào vô trung tâm Sài gòn gồm Q1, PN, Q3,TB, BT SÂN BAY gần vậy mà còn GIÁ này, nên APĐ đâu có cần bơm hay ko bơm, thì vị trí nó đã Rõ ràng vậy rồi, hay Bác nghĩ nên dẹp Topic lun để khỏi mang tiếng bơm vá :)), mới vừa lòng :)))
Qua thớt Bình Lợi đẩy phụ kìa bác. Đòi so ngang cơ với Thảo điền mới căng :rolleyes:

Hạng D
13/10/15
1.858
3.113
113
Các cụ nghĩ cái OS này bơm hay dìm hàng được chắc, đơn giản đi. Đây chỉ là nơi chém gió, comment dạo cho vui thôi. Các tập đoàn lớn nó dùng truyền thông các thể loại báo, truyền hình, chạy quản cáo, mạng xã hội, đội sale...tùm lum chưa bơm được nữa chứ. Cái OS lui tới vài người cũ vào xem bơm dìm được chắc.
Mịa miến đất hẻm 145, lộ giới dự phóng 16m. Mình rao bán gần 2 năm chưa bán được, cách đây 2 tuần có khách chốt giá 43tr/m2 (363m2 bao gồm cả đất quy hoạch giao thông 63m2 nhưng được công nhận trong sổ). Khách chốt giá xong đòi cọc mà đến giờ chưa hồi âm.
Cay lắm rồi.
Không yêu đừng nói lời cay đắng. Chốt đi các bro, muốn thu hồi tiền (đất này mình chung với người bạn, đất có thể tách 2 lô đấy)
Chắc khách lên đây thấy anh chê quá nên qua Vạn Phúc mua 200 trẹo/m2 luôn rồi. Thôi đừng cay nữa, ráng bơm để đẩy hàng đi anh :3dcuoi:

Hạng C
3/12/18
864
2.607
93
Quận 7
Chắc khách lên đây thấy anh chê quá nên qua Vạn Phúc mua 200 trẹo/m2 luôn rồi. Thôi đừng cay nữa, ráng bơm để đẩy hàng đi anh :3dcuoi:
Bác nói chính xác...........Chắc bác mua cũng nằm trong group này đính chốt mà ông CX5 lên đây chê nhiều quá nên sang Vạn Phúc mua rồi........
Thôi thay đổi ráng chịu khó:D bơm tin tốt- qua tết ảnh quay lại chốt giá cao hơn ấy..........

Hạng C
10/8/18
709
796
93
44
Các cụ nghĩ cái OS này bơm hay dìm hàng được chắc, đơn giản đi. Đây chỉ là nơi chém gió, comment dạo cho vui thôi. Các tập đoàn lớn nó dùng truyền thông các thể loại báo, truyền hình, chạy quản cáo, mạng xã hội, đội sale...tùm lum chưa bơm được nữa chứ. Cái OS lui tới vài người cũ vào xem bơm dìm được chắc.
Mịa miến đất hẻm 145, lộ giới dự phóng 16m. Mình rao bán gần 2 năm chưa bán được, cách đây 2 tuần có khách chốt giá 43tr/m2 (363m2 bao gồm cả đất quy hoạch giao thông 63m2 nhưng được công nhận trong sổ). Khách chốt giá xong đòi cọc mà đến giờ chưa hồi âm.
Cay lắm rồi.
Không yêu đừng nói lời cay đắng. Chốt đi các bro, muốn thu hồi tiền (đất này mình chung với người bạn, đất có thể tách 2 lô đấy)
Lô của bác chuyển thổ cư chưa, nếu chuyển thì được bao nhiêu mét thổ cư, và mặt tiền ngang mấy mét.
Nếu mặt tiền ngang 10m, hoặc chưa chuyển thổ cư thì giá bác đưa ra cho lô này 15ty đương nhiên là hiếm khách rồi, nếu lô này dưới 100m2 thì giá 60tr có thể ra đi nhanh rồi

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng D
29/11/16
2.062
2.418
113
42
Lô của bác chuyển thổ cư chưa, nếu chuyển thì được bao nhiêu mét thổ cư, và mặt tiền ngang mấy mét.
Nếu mặt tiền ngang 10m, hoặc chưa chuyển thổ cư thì giá bác đưa ra cho lô này 15ty đương nhiên là hiếm khách rồi, nếu lô này dưới 100m2 thì giá 60tr có thể ra đi nhanh rồi
Bỏ đi bác, anh Cờ Xờ 5 là thành viên nghiêm túc của OS nên ko có mua bán trên group. Hôm trước em tính chốt mấy lô ở gần UB mà ảnh ko chịu "vi phạm nội quy của OS"