Thân Tâm An Lạc
4/12/11
1.925
23.368
113
Làm như mỹ là thần tiên ko bằng .tướng nó như trâu vậy chứ nhậu đế nếp có khi thua mấy chị em miền tây, nhậu say tê tê, đố nó dám uống đế pha nọc rắn hổ cho giải rượu rồi nhậu nữa với con rắn hổ đó trộn gỏi củ hành với đế nếp . dám chơi cần sa, ma túy chứ thấy rượu nọc rắn tại bàn là quỳ lạy ngay
Đố nó dám :D.

Thân Tâm An Lạc
4/12/11
1.925
23.368
113
Anh dám ko ? Anh dám thì chị em sẽ rọc cổ con rắn, lấy tim và mật cho vô ly rượu nọc rắn luôn, ực xong rồi nhậu tê tê, sẽ có em gái dìu vào chòi hoan lạc
Thiệt hôn ?

Thân Tâm An Lạc
4/12/11
1.925
23.368
113
Mỹ nó có biết huyệt ko ? Vậy mà đông y đâm kim ngay huyệt, cắm sâu đến 2 cm mà ko đau, ko chảy máu, mỹ cầm cổ tay có biết em gái có thai không ? Thậm chí sinh đôi cũng biết
Hay quá a ơi :cool:.
Đố nó bít.

• Love
Reactions: gaconhung
Hạng D
12/3/11
1.597
66.466
113
Tiền Giang, gò công
Thiệt hôn ?
Thiệt, nhưng anh muốn khúc nào, hoan lạc hay sao ? Còn có loại ngồi nghe đờn ca tài tử cởi đồ nữa kìa, lột một lát là em gái sạch trơn áo quần luôn, rồi bánh xèo chòi nữa, tay miệng dầu mỡ bóng nhẫy, hốt 1 hồi ko biết mỡ hay cái gì mà trơn tuột luôn

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
76.054
113
Ở Vĩnh Long có ông thầy đắp cơm nguội với thuốc gì đó hình như kiến vàng. Người nhà em bị lệch cột sống, tê 1 chân đi không được, ổng đắp cái gì đó dọc xương sống mà hết đó anh Tuộc.
Ở Nguyễn Kiệm cũng có một ông thầy nắn cột sống và đắp cơm nguội làm nền trộn với thuốc gì đó đó
Cây thuốc chữa đau dạ dày

Thân Tâm An Lạc
4/12/11
1.925
23.368
113
Thiệt, nhưng anh muốn khúc nào, hoan lạc hay sao ? Còn có loại ngồi nghe đờn ca tài tử cởi đồ nữa kìa, lột một lát là em gái sạch trơn áo quần luôn, rồi bánh xèo chòi nữa, tay miệng dầu mỡ bóng nhẫy, hốt 1 hồi ko biết mỡ hay cái gì mà trơn tuột luôn
Hấp dẫn quá !

• Love
Hạng D
25/2/09
1.230
66.190
113
Anh dám ko ? Anh dám thì chị em sẽ rọc cổ con rắn, lấy tim và mật cho vô ly rượu nọc rắn luôn, ực xong rồi nhậu tê tê, sẽ có em gái dìu vào chòi hoan lạc
Nghe tả thôi cũng thấy phê dồi
A thánh lứng @BátGiới 8 dái thấy sao :rolleyes:

• Like