Hạng C
17/9/18
828
585
113
GIÁ BÁN DỰ KIẾN CELESTA HEIGHTS ĐỢT NÀY
- Căn 1PN (51m2) - từ 3,2 TỶ
- Căn 2PN (từ 82-88m2) - 4,8 TỶ
- Căn 3PN (113-117m2) - 6,9 TỶ
Các loại căn đặc biệt như: Sân vườn, Sky Garden (tầng 13,14)

Hạng B2
15/9/15
153
571
93
1 tuần nữa hết tháng giêng rồi mà chưa thấy rục rịch vụ HDMB gì nhỉ. Bác nào có thông tin gầm giường gì ko

Hạng C
12/9/15
704
676
93
1 tuần nữa hết tháng giêng rồi mà chưa thấy rục rịch vụ HDMB gì nhỉ. Bác nào có thông tin gầm giường gì ko
Bên đó đang thiếu giấy phép bán nhà ở hình thành trong tương lai để kí HĐMB. Giờ bên đó cũng ko chắc thời điểm chính xác do phụ thuộc nhà nước. Họ chỉ chắc sẽ giao nhà vào cuối năm, nên chưa cấp thì họ đợi đến giao nhà kí hdmb luôn 1 thể ( lúc đó nhà đã hình thành …). Nên mấy bác chuẩn bị tiền 1 cục dần dần kẻo ngộp.

Hạng B2
30/9/22
109
159
43
35
Bên đó đang thiếu giấy phép bán nhà ở hình thành trong tương lai để kí HĐMB. Giờ bên đó cũng ko chắc thời điểm chính xác do phụ thuộc nhà nước. Họ chỉ chắc sẽ giao nhà vào cuối năm, nên chưa cấp thì họ đợi đến giao nhà kí hdmb luôn 1 thể ( lúc đó nhà đã hình thành …). Nên mấy bác chuẩn bị tiền 1 cục dần dần kẻo ngộp.

Cái nảy là vô tình lướt sóng cái thành tư dân luôn hả bác , bữa giờ nhiều người cũng muốn ra hàng nên ai cũng mong cái HĐMB :)

• Like
  • Haha
Reactions: harzy and Tedle
Tập Lái
26/10/18
48
24
8
Bảo sao xây nhanh thế. Có khi cuối năm nay giao nhà thật.

• Like
Reactions: Tedle
Hạng B2
30/9/22
109
159
43
35
Haha, mấy khách em cũng chờ Hdmb để mua đây. Em đều tư vấn khách mua lại Rise đợt đầu ngon đó.

Nếu thời điểm này ra được hdmb mà đợt đầu có ai để giá tốt mình cũng tâm tư mua thêm nhưng đợi đến nhận nhà để đóng một cục rồi mới mua lại thì lại là vấn đề khác :)

Hạng C
12/9/15
704
676
93
Nếu thời điểm này ra được hdmb mà đợt đầu có ai để giá tốt mình cũng tâm tư mua thêm nhưng đợi đến nhận nhà để đóng một cục rồi mới mua lại thì lại là vấn đề khác :)
Đợt này thì có nhiều khách thu net lại giá gốc. Nhưng gồng được đến cuối năm rồi thì lại khác luôn Bác. Bác nào mua ở thì tận dụng lãi bank cố định 2-3 năm 6.5% .Rise giữ được đến giữa năm sau là toả sáng ;).