Hạng C
10/12/12
899
2.045
93
Em mới lấy con Honda 2 chỗ ngồi. Cửa sổ trời toàn cảnh.
Cho em hỏi:
Em mới lấy con Honda 2 chổ ngồi, cửa sổ trời toàn cảnh hiệu Air Blade. Định qua Ceramic Pro làm gói bảo vệ sơn Ceramic Pro 9H (bảo vệ sơn vĩnh viễn).
Theo các bác có được không ah ?
Chi phí bao nhiêu ?
Nhân dịp khai trương có khuyến mãi không ?
Thời gian bao lâu ?
Yên tâm giao xe đi bác, nghe đồn bên đó vừa làm xong con siêu xe e-lét-tron vừa chạy cơm vừa chạy điện. thời gian làm 3 nốt nhạc, đang khuyến mãi phủ free bộ truyền động gồm bàn đạp và sên. Chi phí 1 kết nha bác :D :)

Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
Ceramic Pro là công nghệ sơn phủ phức hợp phân tử gốm –do nhà khoa học người Nga phát minh ra (2010).

Mấy ông antifan của Nga ngố đâu dô mà coai nè!

Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
Ceramic Pro là thương hiệu nổi tiếng chuyên cung cấp dịch vụ hoàn thiện xe hơi. Hướng đến đối tượng khách hàng thành đạt, sang trọng.

Cái này chỉ phục dụ dzậy thui.

Mình sang trọng nhưng không thành đạt.

Thôi đi da.

Hạng B2
1/1/16
129
498
63
HCMC
Tiền nào của đó các bác ơi, hàng này phải gọi là super cao cấp luôn, cao cấp hơn phủ nano này nọ nhiều.
http://ceramicpro com vn. web chính thức đây, có sdt hot line, các bác cứ alo tư vấn. Giá cho 1 gói làm là tứ min 1500usd đến max 5000usd nha, thợi gian làm từ 3 - 5 ngày/xe. Dịch vụ chuyên nghiệp.
Nghe xong ná thở...
Tiền nào của đó...
Ps: phủ ceramic khi dặm vá sơn thì chắc cũng hơi căng - món này chính hiệu cho Đại Gia & Chân Dài ;)

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
Nghe xong ná thở...
Tiền nào của đó...
Ps: phủ ceramic khi dặm vá sơn thì chắc cũng hơi căng - món này chính hiệu cho Đại Gia & Chân Dài ;)
chà
coi bộ căng
phủ cái này ko biết chống trầy dc cỡ nào
mà lỡ trầy thì ko biết làm sao ? chả lẽ cạo hết rồi sơn lại nguyên con ?

Hạng B2
1/1/16
129
498
63
HCMC
Em hỏi rùi giá cũng khá chát cho bao nhiêu lớp phủ coa giá bi nhiêu min là 1500 usd với SUV 7C (2-3 lớp ngoài )
Chất lượng chắc khỏi chê, phù hợp với những ai dư tiền / thích sưu tập xe...
Em thì thích đổi xe & k có tiền nên...:3dandap:

Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
:3 :3 :3 "Nhà anh ko có tiền nên anh đi lam-bò, Em không chê anh bèo leo lên Bugatti...anh đèo" :v :v :v
8| 8| 8| "Bò-lamborghini" và "Vua tốc độ-Bugatti" - 2 trong số nhiều "liều thuốc doping" cực mạnh sản xuất tại Ý cho tín đồ đam mê tốc độ. Nay đã có mặt tại Karaoke Sinh Đôi Vip Gò Vấp.
Thành phần thuốc bao gồm các chi tiết trang trí 3D "sắc sảo đến từng centimet", những bộ ghế mang đậm phong cách "racing", Táp-lô với các đồng hồ RPM sport trang trí đặc trưng của dòng "Siêu xe" ...
P/s: Lời khuyên của bác sĩ "Không nên vào phòng nếu bạn bị say xe và kiểm soát tốc độ không vượt quá 300km/h khi đã vừa uống bia rượu vừa ca hát "
------------------------------
60/2B Lê Văn Thọ P.11 - Gò Vấp
CN Q7: 450A Nguyễn Thị Thập Q7-(08) 37754777
CN Phú Nhuận: 106 Phùng Văn Cung P7 Quận.Phú Nhuận (coming soon)
http://sinhdoigroup.com/karaoke/39/chi-nhanh-go-vap/hinh-anh/lamborghini-223.html
https://www.facebook.com/karaokesinhdoivip/

Cái này hình như gọi là kst?