Hạng B2
24/6/04
160
1
0
AOC
RE: Chairman của SSangyong

Đợt em đi HQ đc vào thăm nhà máy sản xuất ô tô của Deawoo, đc giới thiệu một con super luxury saloon của DW tên là cái gì thì em quên mất nhưng mà bắt đầu bằng vần Q , nói chung là miễn chê luôn...Mer của VN kể cả là E 240 2004 cũng chưa xi nhê gì với em này...Giá bán nội địa của em đấy tầm 80,000 USD...Các bác đừng chê xe kim chi nhé...Em Chairman ở VN này cổ lắm rồi , ngừng sản xuất lâu rồi...thế mà vẫn còn đỉnh chán..

Hạng B1
22/6/04
74
0
0
Hanoi
d1-yh.com

Nhưng bi giờ có mấy loại Chair mới thì phải,em thấy trong "Ôtô sai gon" ah "Ôtô xe máy" giới thiêu mà,nên em mới đưa cho các bác
Dòng Chair này có mấy loại cơ,hôm naof em post hình lên cho các bác nhá,nếu không các bác có thể tìm trên "Ôtô xe máy" số tháng 3 hoặc 4 gì đó!

Hạng B2
6/5/04
188
2
18
Ha Noi

Sorry
Các bac vào đây xem
[link]http://www.star-motoring.com/research/specs.asp?id=348[/link]

Bác nào hay đi đường Yên phụ có một con hay chạy qua đấy nhưng là đời cũ

Tập Lái
27/6/04
8
0
0
Ha noi

em các bác đã được ngồi xe của Bộ ngoại giao rồi.
Xe Chai này bên trong rất rộng, chỗ để chân có thể duỗi được.
Máy của Mer, đợi chút em post ảnh cho các bác xem

Tập Lái
10/8/04
12
0
0

Trích đoạn: fiateds

Em thì chả bàn luận gì về con này,chỉ muốn nói là....box Musso.....hồi sinh ! Chúc mừng box Musso có thêm một bài viết thứ 2 (tính từ ngày đầu tiên của diễn đàn bởi bác ptson)
Hè hè, các bác cứ cậy ở LỘI THÀNH đi xe du lịch, chẳng thấy mấy cái 4x4 nào nên musso mới đìu hiu vậy thôi chư.... chạy musso tít và phê lắm chứ!

Hạng B2
6/5/04
188
2
18
Ha Noi

Đúng rùi bác mê công nông ạ
Chạy Mút sô rất phê và tít nhưng giá linh kiện cũng ngất và tít lắm

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

KHông đến nỗi đâu bác ạ, nếu biết chỗ mua thì cũng như là đồ xe Nhật thôi...;)
Ở SG có chỗ chuyên nhập và bán đồ Musso đó, nó cũng rẻ như đồ Nubira hay Lanos thôi à....!Hàn Quốc mà...!;)

Tập Lái
14/5/04
19
0
0
53
Hanoi

Bác Automatic có địa chỉ của chỗ bán đồ Musso trong SG không? Nếu có post lên giúp nhé. Tôi đang chạy musso nên thế nào cũng có lúc cần.
Cám ơn bác nhiều.

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Em không nhớ rõ số nhà lắm, nhưng là 203 hay 230 gì đó đường Nguyên Công Trứ , trước nhà có 1 gốc cây to. CHủ hiệu nếu là anh Khoánh là đúng.:)