Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Hờ, em vừa về. Nguyên đoạn HL2 từ QL về ngã 4 bốn xã bị thằng taxi sau lưng dí sát dis, còi, đèn các kiểu trong khi trước mặt mình 2 chiếc 4b và đầy 2b kế bên. Mình thì cứ chậm rãi,nó thì lượn ra lượn vào các kiểu mà có vượt được đâu. Đến ngã 4 bốn xã nó còn tính vượt cả đám, lú xe ra được 3/4 cái đèn đỏ nó kẹt luôn đầu xe bên lane ngược chiều. Buồn cười kinh khủng :))
sáng nay ngay ngã 3 Lê Quý Đôn-Minh Khai..1 a taxi loi choi lóc chóc lấn trái từ LQĐ để rẽ vào MK thế là "trúng số" đâm hông 1 e Inova....đúng kiểu taxi luôn. a taxi nhìn mặt kém tươi....k biết có rút đc tí kinh nghiệm nào k hay chữi: ĐM thằng Inova lái xe "ngu như bò", hay nghĩ "tháng 7 cô hồn, tui xui quá"??????

• Like
Reactions: skyofstars1605
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Hôn trước em đi phà an hòa. Đang chờ xe. Đường có 1 lane. chiếc honda city chạy vào lề trong mà không quan sát ép xe chị chở hàng ngã. Thế mà chỉ hạ kính xuống để coi kính chiếu hậu có sao không. Không xuống đỡ người ta lên. Hay xin lỗi gì hết. Mà chạy luôn. Em phải xuống đỡ lên. Đi 4 bánh mà ý thức kém quá.
ý thức nó để dưới 4 cái bánh xe, hay cán vào p..h..â...n nên nó bị bẩn theo rồi bác ạ!!!

• Like
Reactions: khaipham07
Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Hôn trước em đi phà an hòa. Đang chờ xe. Đường có 1 lane. chiếc honda city chạy vào lề trong mà không quan sát ép xe chị chở hàng ngã. Thế mà chỉ hạ kính xuống để coi kính chiếu hậu có sao không. Không xuống đỡ người ta lên. Hay xin lỗi gì hết. Mà chạy luôn. Em phải xuống đỡ lên. Đi 4 bánh mà ý thức kém quá.

ý thức nó để dưới 4 cái bánh xe, hay cán vào p..h..â...n nên nó bị bẩn theo rồi bác ạ!!!
Bác thông cảm cho nó, vay mấy trăm triệu mua xe đi lòe thiên hạ nên xót cái gương lắm.

• Like
Reactions: khaipham07
Hạng B2
23/6/12
403
7.638
93
Vạn nẻo mưu sinh, vẫn lịch sự tử tế.