Hạng B2
28/7/17
136
126
43
49
hcm

Chơi loại nầy vừa thơm vừa chắc cú không bị cháy xe
được để trong ly thủy tinh thấp, không có vấn đề gì đâu. và cũng bay mùi hôi
mình thì toàn xài ké đèn của Ông địa thôi, cũng thơm phết ấy nhở

Hạng F
29/10/16
11.566
22.056
113
Pháp
cảm ơn bác, rút kinh nghiệm tự kiểm tra, chăm sóc cho em nó chứ con vợ em nó đã say xe mà trên xe có mùi khó chịu k biết làm sao mà khủ cho hết mùi
-------------------------------------------------------------------------------------------------

Vậy bác cứ chịu khó .... trích ... mùi của bác ;);) để trên xe xem gấu của bác có chịu không ;););) khỏi mua ... đở tốn tiền, và là đồ nhà nửa, sợ là nó không chịu thì chít cửa tứ đó nhé :p:p:p

Tập Lái
3/10/17
3
0
1
34
Em chào các bác ở forum,các bác cho em hỏi về điều hòa oto,khi nhiệt độ trên xe mình để 25 độ nếu đủ lạnh đến 25 độ thì điều hòa sẽ ngắt không cho lạnh sâu dưới 25 độ và nếu điều hòa ngắt,thì máy nén co dừng không hay là máy nén vẫn chạy và nếu vẫn chạy thì có phải ở máy nén co van hồi để cho môi chất lạnh lai đị sang của hút luôn và không đi tiếp tưới dàn ngưng tụ nữa
Điều hòa đã ngắt thì quạt có thể vẫn quay nhưng máy nén sẽ ngừng nha bạn..rồi khi nào đến nhiệt độ làm lạnh thì máy nén sẻ chạy lại. nếu mà điều hòa ngừng mà lốc vẫn chạy thì thông thường là do bị gì vấn đề điện rồi ( có thể là dính tiếp điểm relay ) hoặc bị dính mặt chà lốc lạnh. Còn nói về cái van hồi là nó sẻ bảo vệ khi hệ thống mình bị nghẽn..áp suất quá cao thì nó mời hồi lại để bảo vệ lốc thôi.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
20/11/17
1
0
1
31
Các bác cho e hỏi
Ở SG có chỗ nào sửa máy lạnh và lắp máy lạnh hàng bãi ko ??
Xe e là starex 2004 bán tải.
Xe đi khám họ nói là hư hết hệ thống lạnh rồi, đòi phẫu thuật với giá 18tr
E shock quá.

Các bác cho e hỏi
Ở SG có chỗ nào sửa máy lạnh và lắp máy lạnh hàng bãi ko ??
Xe e là starex 2004 bán tải.
Xe đi khám họ nói là hư hết hệ thống lạnh rồi, đòi phẫu thuật với giá 18tr
E shock quá.
Bác đem qua garage em kiểm tra lại cho, hư phần nào thì mình làm phần đó thôi, giá cả không cao như thế đâu Anh. Sđt Em 0949867687 (Mr.Bằng)