Hạng B2
3/5/09
328
0
0
Re:Chân dung ảnh SFC

Hội này hoành tráng quá. Chúc mừng các bác

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Fesantasat nói:
Bác Hòa nhh đang thử nghiệm bộ dụng cụ mới:
Chân dung ảnh SFC

Chân dung ảnh SFC

Tác phong mở vỏ xe của bác Nhờ trông rất Pro>>>>
Chân dung ảnh SFC

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM

Fesantasat nói:
hunguyen123 nói:
hunguyen123 & anh Phúc (quản lý đỉnh Langbiang)
Chân dung ảnh SFC

Bác hungnguyen123 ơi - Sao hai ông trong ảnh trên giống nhau như hai anh em ruột Zậy ta?
Bác hungnguyen123 về hỏi lại "cụ ông" xem khi xưa có đi "kinh lý" lên cao nguyên không nhé!

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

Santa_Lucia nói:
truongptcl nói:
Bác lucia bên chị hai nõn nà.....không biết giờ này bác đã quay lại Mũi né chưa???!!! :-(((
Cám ơn bác vì ảnh đẹp quá!...do bận việc em vẫn chưa đi Mũi Né để lấy bằng lái về. Thôi cho xxx giử thêm mấy ngày nửa cho nó...mới!... à bác Trường ơi! em nghĩ mãi mà không ra được cái Nick "ptcl" là nhỉ?! để em doán thử xem nhé "PHÁI"(khoái) THỊT CẦY LUỘC phải không ạ?

Hị hị, ngày trước em làm cho ngân hàng tên là Credit Lyonnais và tên em là Phạm Thế Trường.....lúc đăng ký nick chẳng nghĩ có ngày dùng nó nhiều thía này. Bây giò các bác gọi em à gì em cũng được, miễn là các bác dễ gọi là em vui rùi :) (PS: vả lại cũng may em là fan của thịt cầy thiệt:) )

Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com

truongptcl nói:
Santa_Lucia nói:
truongptcl nói:
Bác lucia bên chị hai nõn nà.....không biết giờ này bác đã quay lại Mũi né chưa???!!! :-(((
Cám ơn bác vì ảnh đẹp quá!...do bận việc em vẫn chưa đi Mũi Né để lấy bằng lái về. Thôi cho xxx giử thêm mấy ngày nửa cho nó...mới!... à bác Trường ơi! em nghĩ mãi mà không ra được cái Nick "ptcl" là nhỉ?! để em doán thử xem nhé "PHÁI"(khoái) THỊT CẦY LUỘC phải không ạ?

Hị hị, ngày trước em làm cho ngân hàng tên là Credit Lyonnais và tên em là Phạm Thế Trường.....lúc đăng ký nick chẳng nghĩ có ngày dùng nó nhiều thía này. Bây giò các bác gọi em à gì em cũng được, miễn là các bác dễ gọi là em vui rùi :) (PS: vả lại cũng may em là fan của thịt cầy thiệt:) )

wala... các bác fun quá. SÌ PAM thêm tý: Trườngptcl = Trường phái thịt chó luộc (theo cách phiên của bác santa lucia). (Sory Truong ptcl nhé)

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

Fesantasat nói:
truongptcl nói:
Santa_Lucia nói:
truongptcl nói:

wala... các bác fun quá. SÌ PAM thêm tý: Trườngptcl = Trường phái thịt chó luộc (theo cách phiên của bác santa lucia). (Sory Truong ptcl nhé)

Ha ha, cảm ơn bác Fe nhiều nhé. Bác cho em cái tên nghe vừa uyên bác (trường phái) mà lại vừa dân dã "thịt chó luộc". Vậy em xin "thưa" khi các bác gọi em như thế nhé. Hay để em xin mời các bác một bữa thịt cầy ngay sau buổi off 26/7 nhỉ??? Nếu bác Fe muốn tham gia, em sẽ lùi sang tuần kế tiếp (hy vọng bác vìa rùi
)

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

truongptcl nói:
Fesantasat nói:
truongptcl nói:
Santa_Lucia nói:
truongptcl nói:

Ha ha, cảm ơn bác Fe nhiều nhé. Bác cho em cái tên nghe vừa uyên bác (trường phái) mà lại vừa dân dã "thịt chó luộc". Vậy em xin "thưa" khi các bác gọi em như thế nhé. Hay để em xin mời các bác một bữa thịt cầy ngay sau buổi off 26/7 nhỉ??? Nếu bác Fe muốn tham gia, em sẽ lùi sang tuần kế tiếp (hy vọng bác vìa rùi
)
đấy là bác tự nói đấy nhé!:D:D:D anh em ơi đi ăn thịt chó ''chùa'' thôi! ....Ơ!!!nhưng mà chùa thì làm gì có thịt chó nhỉ?:cool::cool::cool::cool::cool:

Last edited by a moderator:
Hạng B2
30/8/08
262
218
43

Ái chà, hội SFC hoành tráng quá. Hèn gì đầu tháng 7 vừa rồi em lên Dalat chơi thấy dễ có đến 20 chiếc SantaFe dạo quanh hồ Xuân Hương. Làm em thắc mắc "quái, hội Santa ở đâu mà đông thế...