Hạng B2
13/6/16
423
885
93
Thôi chào bác nhé!

Tham gia 4r cũng được gần năm, em hiểu phần nào lý do tại sao OS có 44t mem mà số lượng online chỉ được vài trăm. Quanh quẩn cũng nhiêu đó người chém gió. Một phần lớn là do các mod chưa chú trọng đến trang, không tạo được sự cuốn hút riêng, thớt nào cũng nhạt. Quản lý kém để cho nhiều thành viên chuyên phá rối hoạt động, họ muốn chửi ai thì chửi một cách vô văn hoá (cnl thì không nói đến vì đó là đấu trường riêng). Dẫu biết rằng 9 người mười ý nhưng cách thể hiện quan điểm của mình phải có cái lịch sự tối thiểu, cách xỉ nhục người khác để bảo vệ quan điểm của mình là không nên. Chỉ loại tào lao mới bỏ ngoài tai mấy cái đó chứ người có suy nghĩ và lòng tự trọng sẽ tổn thương ít nhiều. Tại sao lại phải chịu sự xúc phạm trong khi thông tin thu thập được chả là bao?

Em thấy nhiều người rút về các hội nhóm để thỉnh thoảng hội họp, giao lưu chứ chẳng mặn mà gì với các nội dung khác. Căn bản họ vẫn là những người yêu thích xe cộ.

Hạng B2
9/4/15
138
85
28
51
anh em trên này học hỏi nhau là chính ....để bụng làm chi cho nặng bung đi cầu hổng da...thôi bác ngừng cuộc chơi thì tạm biệt bác chúc bác bình an

Hạng D
26/1/11
1.172
1.223
113
bye bác, hẹn bác bên OF :), mặc dù lập trường của em là cái nồi canh nó nhiều sâu lắm rồi lên vài con sâu tốt như bác nói cũng ko làm gì được. Sai từ cái gốc thì chỉ có nước chặt cái cây để trồng cây mới thôi

Hạng D
9/7/12
2.272
5.535
113
Nếu hỏng sân, si thì chuyện gì cũng bỏ qua được
4r ảo nhưng chắc lọc cũng nhiều ý kiến hay

• Like
Reactions: RubyTran