Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
Với tầm tiền đó bác chủ mua lại con ESCAPE 2009 XLS chạy cho nó sướng. Xe SUV gầm cao tránh được lũ lụt khi mưa và triều cường hàng tháng. Ngồi xe SUV có tầm nhìn rộng bao quát hơn ngồi xe sedan, ra xa lộ không sợ mấy thằng công và tải nó đè...
Sedan chạy trong thành phố rất thường bị xe honda nó wuất vào 2 kiếng hậu.

Thangford đâu vào tiếp khách kìa

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
Joseph_Nguyen nói:
Với tầm tiền đó bác chủ mua lại con <span style=""color: #ffff00; background-color: #000000;"">ESCAPE 2009 XLS chạy cho nó sướng.</span> Xe SUV gầm cao tránh được lũ lụt khi mưa và triều cường hàng tháng. <span style=""color: #0000ff;"">Ngồi xe SUV có tầm nhìn rộng bao quát hơn ngồi xe sedan, ra xa lộ không sợ mấy thằng công và tải nó đè... </span>
<span style=""color: #0000ff;""> Sedan chạy trong thành phố rất thường bị xe honda nó wuất vào 2 kiếng hậu. </span>

Màu xanh đúng, em bị wài, màu vàng sai nha bác, giữa sedan và SUV thì ko ai nói SUV ngon hơn sedan cả, nó chỉ tiện hơn thôi

Hạng D
13/1/11
2.425
33.136
113
Joseph_Nguyen nói:
Với tầm tiền đó bác chủ mua lại con ESCAPE 2009 XLS chạy cho nó sướng. Xe SUV gầm cao tránh được lũ lụt khi mưa và triều cường hàng tháng. Ngồi xe SUV có tầm nhìn rộng bao quát hơn ngồi xe sedan, ra xa lộ không sợ mấy thằng công và tải nó đè...

450 ~ 500 mà mua được đời 2009, tính ra quá rẻ.
Thằng bạn em nó mới rước con Á tịt, em chả biết đời bao nhiêu nhưng biển số 52Y giá 400, chả biết nó thấy con đó có gì hay:D:D:D:D:D:D

Hạng B1
26/12/12
77
14
8
40
Úi, em mới vắng 1 buổi tối mà nhiều comment quá. Thanks các bác nhiều. Em thì hiện nay chưa mua xe được do còn bận bịu công việc, nhà cửa cũng chưa xong và chủ yếu là muốn chạy mấy con xe tập lái cho nó nuột nuột 1 chút rồi mới tự tin chui vào xe mình. Nếu thi bằng lái ok thì tháng 3 em mua xe luôn.

Có bác giới thiệu Kia, em cảm ơn. Dù rằng em đang làm cho cty 100% Hàn nhưng xe Hàn thì em chịu. Không ham. Ngay bản thân mấy chú Hàn cùng cty em thì cũng chiến Toyota, iPad, iPhone chứ không thèm dùng đồ bản xứ vì nó biết đồ nó "tốt" ra sao.

Em cũng có ngó qua SGF thấy mấy con có vẻ ổn nhưng giá rổ không rõ là có thể deal được nữa hay là giá ghi trên mạng là fix rồi?

Hạng D
13/1/11
2.425
33.136
113
khottabit3312 nói:
Úi, em mới vắng 1 buổi tối mà nhiều comment quá. Thanks các bác nhiều. Em thì hiện nay chưa mua xe được do còn bận bịu công việc, nhà cửa cũng chưa xong và chủ yếu là muốn chạy mấy con xe tập lái cho nó nuột nuột 1 chút rồi mới tự tin chui vào xe mình. Nếu thi bằng lái ok thì tháng 3 em mua xe luôn.

Có bác giới thiệu Kia, em cảm ơn. Dù rằng em đang làm cho cty 100% Hàn nhưng xe Hàn thì em chịu. Không ham. Ngay bản thân mấy chú Hàn cùng cty em thì cũng chiến Toyota, iPad, iPhone chứ không thèm dùng đồ bản xứ vì nó biết đồ nó "tốt" ra sao.

Em cũng có ngó qua SGF thấy mấy con có vẻ ổn nhưng giá rổ không rõ là có thể deal được nữa hay là giá ghi trên mạng là fix rồi?
Giá call mới là giá fix bác ơi,:D:D:D:D:D
chúc bác cưới được 1 em như ý ăn tết.

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
Joseph_Nguyen nói:

450-500 thì esc đời tầm 2005-2007 thôi nếu xe ngon.2009 thì chắc ko có được rồi

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Bác mua xe em kg em bán cho, focus hatchback 5 cửa 2.0 AT, đời 2007 màu bạc chạy 58k km, bảo dưỡng hãng 5000k mỗi lần, còn sổ bảo dưỡng định kỳ, xe full option khác với xe 1.8 AT, bao test trong hãng luôn, máy móc zin nguyên, tút tát vài chỗ, chưa đâm đụng, bơi lội, xe biển SG nhưng em ở Nha Trang, giá 435tr fixed, bác nào trả giá xin miễn gọi hoặc sms vì sẽ mất thời gian 2 bên, giấy tờ đã ủy quyền 1 lần từ bác tommyngo qua em, nguồn gốc xe: F1racer - tommyngo-em

Số đt không chín không tám không một sáu sáu một không

Last edited by a moderator:
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Một vài chi tiết thêm
Cửa sổ trời - 1.8 kg có
Cảm ứng zin theo xe - xe 1.8 kg có
Ghế tài chỉnh điện - 1.8 kg có
Gương hậu gập điện - 1.8 gập tay
2 túi khí - 1.8 hình như có 1
Chắn bùn động cơ theo xe - 1.8 kg có
Taplo nhựa ngon hơn 1.8

Lắp thêm DVD Panasonic zin, đầu CD 6 đĩa vẫn còn
Dán kinh 3M
Mới thay 4 vỏ BS được 4 tháng
Còn toàn bộ nguyên bản

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
Tầm tiền đó sao bác ko làm 1 con Mondeo 2 vạch khoảng 2006-2007 còn cứng ngắc. Chạy thì sướng phải biết. Option thì em thấy chẳng thua kém thằng nào cả. Cảm giác lái thì phê như con tê tê. Quan trong là bác phải chịu khó tìm mới được xe ngon nha.

Hạng B2
26/7/11
292
28
28
11
Lò Gạch Cũ
nkhuynh nói:
Ford Fiesta Sedan mà phang bác chủ, xe đời mới thivhs hơn nhìu!
Hình như bữa trước bác kiếm Cruze đúng ko?Bác mua được xe gì rồi!Nếu mua cỡ nhỏ như FFi thì 5d đẹp hơn 4d nhiều!Chiếc FFi sedan nhìn ko khác Fiat sienna hồi xưa chút nào!Giống bản nâng cấp!Mua sedan thì mua chiếc nào nhìn cho nó ra dáng sedan chút bác ơi!