Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
18/3/15
68
52
18
33
ôi xe TQ, làm em nhớ tới hồi xưa lifan cũng ào ào nhào vô vn, giờ lặng mất tăm. hồi xưa có chiếc lifan chạy rớt trục sau luôn mới ghê, em sợ xe tàu lắm rồi

Hạng B2
1/5/10
266
701
93
Sài Gòn
bmig.vn
Em đã từng đi thử Xe Changan các Bác ạ. Chất lượng rất tốt đấy: Đầm, Êm, Option đầy đủ. Nói chung không như các Bác nghĩ theo định kiến đâu.

Vấn đề là trước kia, các tay buôn nhập về Việt Nam chủ yếu để kiếm lời mà Trung Quốc thì "chiên gia" sản xuất theo nhu cầu đặt hàng. Vì thế mang tiếng cho đến tận bây giờ.

Bản thân họ đã phải thay đổi để tồn tại và khẳng định, vì nếu không sẽ bị thị trường bài xích ngay lập tức.

Cũng như thị trường Việt Nam vẫn cần phải có thời gian để xóa bỏ định kiến thôi. Và cái này họ cần phải thực sự tốt, đồng thời phải có chiến lược để nâng cao uy tín, nhận diện thương hiệu tại Việt Nam.

Em nói không vừa ý mấy Bác ném đá nhẹ nhẹ dùm. Nick trước kia của Em là Yeu_Oto mà lâu quá quên Pass mất tiêu !

• Like
Reactions: Vũ DH
Tập Lái
23/6/15
4
2
3
40
Nhìn ngon nhưng .... chỉ để nhìn thôi.
Dù sao cũng chúc mừng sự tự tin của các bạn ấy.

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Chó tàu thì gọi mẹ nó bọn chó tàu đi, tung của cái nỗi gì mấy bác.

• Like
Reactions: NgocLuan™
Hạng B2
27/1/15
373
344
63
51
Changan chính thức phân phối tại Việt Nam
Mua xài rồi kết cục như thế lầy ( miệng lưỡi của sâu Giang nang đây )
Changan chính thức phân phối tại Việt Nam

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vnpeace
hdl
Tập Lái
22/3/14
35
30
18
năm trc e có thử 1 em chán ngán rồi, quá ngán luôn...thiết kế+logo thì toàn nhái, chất liệu nội thất tệ (nhìn trên web thì đẹp long lanh, chỉ tại mấy a Photoshop làm em mất time hẹn thử xe) mà lại ngang giá mấy em K-pop sao chấp nhận đc:3dchongchong:

m.m
Hạng D
18/12/12
1.587
604
113
Bác nói giống Grand Livina,nếu em không nhớ nhầm thì bác ghé showroom bên em bằng con moto của Beneli (sry em kh nhớ chính xác hiệu này viết thế nào)
Bác có dịp ghé bến xe Miền Tây thì bác check thông tin với ae taxi đang chạy Honor dưới đấy,các bác ý đạp cao tốc bằng xe Honor bên em suốt.
bác là 1 sale tốt. tuy nhiên chọn nhầm hãng thôi hehe. anh em chém gió cũng phải công nhận đều em nói chứ

Status
Không mở trả lời sau này.